TIN HẾT HẠN
(Hết hạn) Cho thuê nhà phân lô cao cấp – ngõ 67 phùng khoang
Đường Phùng Khoang, Phường Trung Văn, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội
17 triệu
50 m2 (5x10)
4 pn
3 wc
09-04-2026
Thông tin mô tả:
CHO THUÊ NHÀ PHÂN LÔ CAO CẤP – NGÕ 67 PHÙNG KHOANGVỊ TRÍ ĐẸP - Ô TÔ VÀO NHÀ - PHÙ HỢP VĂN PHÒNG
- Địa chỉ: Block A3 – Khu dự án Bạch Mai, ngõ 67 Phùng Khoang (Sát vách khu Làng Việt Kiều Châu Âu).
- Diện tích: 50m² x 5 tầng.- Thiết kế: Hiện đại, tối ưu công năng với 4 Phòng ngủ - 3 WC.- Đường trước nhà: Rộng 4m, ô tô đỗ cửa hoặc vào nhà thoải mái.- Tiện ích: Khu dân trí cao, an ninh tuyệt đối, gần chợ Phùng Khoang, các trường đại học lớn và giao thông cực kỳ thuận tiện.- Phù hợp với:+ Làm văn phòng công ty, Studio.+ Kinh doanh online, kho hàng sạch.- Giá thuê: 17 triệu/tháng (Có thương lượng cho khách thiện chí).- Liên hệ chính chủ: C. Nhung – 0989 087 286
- Địa chỉ: Block A3 – Khu dự án Bạch Mai, ngõ 67 Phùng Khoang (Sát vách khu Làng Việt Kiều Châu Âu).
- Diện tích: 50m² x 5 tầng.- Thiết kế: Hiện đại, tối ưu công năng với 4 Phòng ngủ - 3 WC.- Đường trước nhà: Rộng 4m, ô tô đỗ cửa hoặc vào nhà thoải mái.- Tiện ích: Khu dân trí cao, an ninh tuyệt đối, gần chợ Phùng Khoang, các trường đại học lớn và giao thông cực kỳ thuận tiện.- Phù hợp với:+ Làm văn phòng công ty, Studio.+ Kinh doanh online, kho hàng sạch.- Giá thuê: 17 triệu/tháng (Có thương lượng cho khách thiện chí).- Liên hệ chính chủ: C. Nhung – 0989 087 286
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê cửa hàng, kiot Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 50 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "(Hết hạn) Cho thuê nhà phân lô cao cấp – ngõ 67 phùng khoang", có mã số #312961, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu