Cho thuê nhà xưởng biên hoà , đồng nai do nhu cầu mở rộng sản xuất lên gấp 3 lần, chúng tôi cần nhượng lại mặt bằng nhà xưởng đang hoạt động ổn định.
KP1, Phường Hố Nai, Thành phố Biên Hòa, Đồng Nai
20 triệu
435 m2 (15x29)
1 pn
1 wc
6 giờ trước
Thông tin mô tả:
Cho thuê nhà xưởng Biên Hoà , Đồng NaiDo nhu cầu mở rộng sản xuất lên gấp 3 lần, chúng tôi cần nhượng lại mặt bằng nhà xưởng đang hoạt động ổn định.✅ THÔNG SỐ VÀ CƠ SỞ VẬT CHẤT:- Diện tích: 435 m2 (Ngang 15m x Dài 29m). Nhà xưởng cao thoáng, thiết kế tối ưu.- Tiện ích: Có sẵn Văn phòng, Phòng ngủ và Toilet (Phù hợp cho cả quản lý và công nhân ở lại).- Hạ tầng kỹ thuật:Có sẵn điện 3 pha.- Có sẵn Cẩu trục 10 tấn hoạt động (Tiết kiệm chi phí đầu tư cực lớn).- Giao thông: Xe mooc lùn vào lấy hàng tận nơi dễ dàng.✅ THÔNG TIN THUÊ & PHÁP LÝ:- Giá thuê: 20.000.000 VNĐ/tháng.- Thời hạn HĐ: 5 năm trở lên (Ổn định lâu dài).
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê cửa hàng, kiot Đồng Nai |
| Giấy tờ pháp lý | Hợp đồng viết tay |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 15 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 29 m |
| Diện tích | 435 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 11 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê nhà xưởng biên hoà , đồng nai do nhu cầu mở rộng sản xuất lên gấp 3 lần, chúng tôi cần nhượng lại mặt bằng nhà xưởng đang hoạt động ổn định.", có mã số #321130, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu