TIN HẾT HẠN
(Hết hạn) Công trình nội thất đẹp – chuẩn từng chi tiết
Đường Trần Đại Nghĩa, Phường Khuê Mỹ, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
1 nghìn
50 m2 (5x10)
1 pn
1 wc
09-04-2026
Thông tin mô tả:
✨ CÔNG TRÌNH NỘI THẤT ĐẸP – CHUẨN TỪNG CHI TIẾT ✨Công ty Nội thất Hoàng Gia Phát xin giới thiệu một số hình ảnh thực tế từ các công trình thi công nội thất phòng ngủ, tủ áo và tủ trưng bày cao cấp. Từng sản phẩm đều được sản xuất trực tiếp tại xưởng, đảm bảo chất lượng – thẩm mỹ – độ bền vượt trội.
Chúng tôi chú trọng từng chi tiết:✅ Tối ưu công năng lưu trữ✅ Thiết kế hiện đại, sang trọng✅ Chất liệu chống ẩm, dễ lau chùi✅ Hệ đèn LED âm tủ tạo điểm nhấn ấn tượng
???? Tất cả đều được đo đạc, thiết kế và thi công theo yêu cầu riêng của từng khách hàng.– Miễn phí thiết kế 3D???? Liên hệ ngay để được tư vấn tận nơi và nhận báo giá nhanh chóng!Hotline: 0853.532.288Địa chỉ: 125 Trần Đại Nghĩa, Ngũ Hành Sơn , Đà Nẵng
Chúng tôi chú trọng từng chi tiết:✅ Tối ưu công năng lưu trữ✅ Thiết kế hiện đại, sang trọng✅ Chất liệu chống ẩm, dễ lau chùi✅ Hệ đèn LED âm tủ tạo điểm nhấn ấn tượng
???? Tất cả đều được đo đạc, thiết kế và thi công theo yêu cầu riêng của từng khách hàng.– Miễn phí thiết kế 3D???? Liên hệ ngay để được tư vấn tận nơi và nhận báo giá nhanh chóng!Hotline: 0853.532.288Địa chỉ: 125 Trần Đại Nghĩa, Ngũ Hành Sơn , Đà Nẵng
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê cửa hàng, kiot Đà Nẵng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 50 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 10 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "(Hết hạn) Công trình nội thất đẹp – chuẩn từng chi tiết", có mã số #312753, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu