Do nhà có việc nên em cần sang lại quán cafe đang hoạt động ổn định địa chỉ: 24 liên khu 2-10, bình hưng hòa, bình tân.
Đường 10, Phường Bình Hưng Hòa, Quận Bình Tân, TP HCM
13 triệu
112 m2 (8x14)
1 pn
1 wc
10 giờ trước
Thông tin mô tả:
☕ SANG NHƯỢNG QUÁN CAFE – VÀO LÀ KINH DOANH NGAY ☕
Do nhà có việc nên em cần sang lại quán cafe đang hoạt động ổn định.
Diện tích: 8x14m, không gian rộng rãi, có 1 phòng ngủ + 1wc riêng
Giá sang: 180 triệu (đã bao gồm cọc 28 triệu)
Giá thuê: 13 triệu/tháng
Sang toàn bộ máy móc, thiết bị đầy đủ
Có sẵn xe cá viên chiên & gà rán, có thể bán thêm tăng thu nhập
Quán đã setup sẵn, chỉ cần vào bán ngay, phù hợp kinh doanh cafe, ăn vặt.
Do nhà có việc nên em cần sang lại quán cafe đang hoạt động ổn định.
Diện tích: 8x14m, không gian rộng rãi, có 1 phòng ngủ + 1wc riêng
Giá sang: 180 triệu (đã bao gồm cọc 28 triệu)
Giá thuê: 13 triệu/tháng
Sang toàn bộ máy móc, thiết bị đầy đủ
Có sẵn xe cá viên chiên & gà rán, có thể bán thêm tăng thu nhập
Quán đã setup sẵn, chỉ cần vào bán ngay, phù hợp kinh doanh cafe, ăn vặt.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê cửa hàng, kiot TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Hợp đồng viết tay |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 8 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 14 m |
| Diện tích | 112 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 11 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Do nhà có việc nên em cần sang lại quán cafe đang hoạt động ổn định địa chỉ: 24 liên khu 2-10, bình hưng hòa, bình tân.", có mã số #320697, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu