Mình có căn hộ 5 tầng cho thuê ( chính chủ) đ/c tại mặt phố hồng đô
Phường Mễ Trì, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội
1 nghìn
56 m2 (7x8)
1 pn
1 wc
07-05-2026
Thông tin mô tả:
Mình có căn hộ 5 tầng cho thuê ( chính chủ)Không qua trung gian môi giới ????Diện tích 56 m2 mặt tiền:nhà 2 mặt tiền Phố Hồng Đô và ngõ 8 lê quang đạo : để thông mỗi sàn sẽ là 105 mMóng kiên cố 7 tầng : nếu bên thuê muốn trồng thêm tầng vẫn được Đ/c tại mặt Phố Hồng Đô Đối diện đường đua F1 Sân bóng mỹ đình Lh chị Ly : 0912858184Mời ace môi giới đưa khách tới và được hưởng hoa Hồng nha
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê nhà mặt phố Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Hợp đồng viết tay |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 7 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 8 m |
| Diện tích | 56 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 11 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Mình có căn hộ 5 tầng cho thuê ( chính chủ) đ/c tại mặt phố hồng đô", có mã số #319555, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu