TIN HẾT HẠN
(Hết hạn) Mình còn mặt bằng để mở quán kinh doanh 175m2 - tại đường võ thị sáu
Đường Võ Thị Sáu, Phường An Bình, Quận Ninh Kiều, Cần Thơ
25 triệu
180 m2 (9x20)
2 pn
1 wc
12-04-2026
Thông tin mô tả:
Mình còn Mặt Bằng để mở quán kinh doanh 175m2 - Tại đường Võ Thị Sáu ( Tân An, Ninh Kiều ) 25tr/tháng ( dt 9x20 )
- cặp bên trường THPT Châu Văn Liêm, gồm 2 pn, khu nvs và khu bếp...
- Có hổ trợ tiền vệ sinh, dọn dẹp....
☎️ Hãy gọi hoặc ib z.alo 0944802471 gặp Hưởng
- cặp bên trường THPT Châu Văn Liêm, gồm 2 pn, khu nvs và khu bếp...
- Có hổ trợ tiền vệ sinh, dọn dẹp....
☎️ Hãy gọi hoặc ib z.alo 0944802471 gặp Hưởng
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê cửa hàng, kiot Cần Thơ |
| Giấy tờ pháp lý | Hợp đồng viết tay |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 9 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 20 m |
| Diện tích | 180 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 10 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "(Hết hạn) Mình còn mặt bằng để mở quán kinh doanh 175m2 - tại đường võ thị sáu", có mã số #313574, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu