Nhà nguyên căn thuận giao - 3pn - giá chỉ 9tr/tháng vị trí: gần bến xe khách hữu hậu, thuận giao, bình dương
Đường Thuận Giao, Phường Thuận Giao, Thị xã Thuận An, Bình Dương
9 triệu
85 m2 (5x17)
1 pn
1 wc
07-05-2026
Thông tin mô tả:
???? NHÀ NGUYÊN CĂN THUẬN GIAO - 3PN - GIÁ CHỈ 9TR/THÁNG ????
Chính chủ cho thuê nhà đẹp, dọn vào ở ngay:???? Vị trí: Gần Bến xe khách Hữu Hậu, Thuận Giao, Bình Dương.???? Diện tích: 85m² (5x17m). Kết cấu 1 trệt 1 lầu.????️ Công năng: 3 Phòng ngủ thoáng, phòng khách rộng.✅ Khu vực an ninh, giao thông cực kỳ thuận tiện.
???? Giá thuê: 9 triệu/tháng.☎️ Gọi ngay xem nhà: 0972552797
Chính chủ cho thuê nhà đẹp, dọn vào ở ngay:???? Vị trí: Gần Bến xe khách Hữu Hậu, Thuận Giao, Bình Dương.???? Diện tích: 85m² (5x17m). Kết cấu 1 trệt 1 lầu.????️ Công năng: 3 Phòng ngủ thoáng, phòng khách rộng.✅ Khu vực an ninh, giao thông cực kỳ thuận tiện.
???? Giá thuê: 9 triệu/tháng.☎️ Gọi ngay xem nhà: 0972552797
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê cửa hàng, kiot Bình Dương |
| Giấy tờ pháp lý | Hợp đồng viết tay |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 17 m |
| Diện tích | 85 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 11 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà nguyên căn thuận giao - 3pn - giá chỉ 9tr/tháng vị trí: gần bến xe khách hữu hậu, thuận giao, bình dương", có mã số #319310, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu