Sang gấp cơ sở massage đang hoạt động ổn định – đường nguyễn văn linh – giá cực rẻ
Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Long Biên, Quận Long Biên, Hà Nội
6 triệu
100 m2 (5x20)
4 pn
4 wc
5 giờ trước
Thông tin mô tả:
SANG GẤP CƠ SỞ MASSAGE ĐANG HOẠT ĐỘNG ỔN ĐỊNH – ĐƯỜNG NGUYỄN VĂN LINH – GIÁ CỰC RẺDo không có người quản lý, cần sang nhượng gấp cơ sở Massage đang có lượng khách quen ổn định, vào là kinh doanh sinh lời ngay!???? Vị trí đắc địa: Cách mặt tiền đường Nguyễn Văn Linh chỉ 50m, hẻm lớn giao thông thuận tiện, khu vực sầm uất, tiềm năng khách hàng cực cao.???? Diện tích lý tưởng: 5m*20m (Diện tích sử dụng rộng rãi, thông thoáng).???? Cơ sở vật chất: Đã setup sẵn 4 phòng massage riêng biệt, kín đáo, đầy đủ trang thiết bị cơ bản.
???? Giá thuê: Chỉ 6 triệu/tháng (Giúp tối ưu hóa chi phí vận hành).???? Hợp đồng thuê còn hạn dài: 2 năm (Yên tâm kinh doanh lâu dài).???? GIÁ SANG TOÀN BỘ GIÁ SỐC: Chỉ 30 triệu (Đã BAO GỒM 2 tháng tiền cọc 12 triệu). ???? Liên hệ chính chủ để xem tiệm ngay: 0984.733.434
???? Giá thuê: Chỉ 6 triệu/tháng (Giúp tối ưu hóa chi phí vận hành).???? Hợp đồng thuê còn hạn dài: 2 năm (Yên tâm kinh doanh lâu dài).???? GIÁ SANG TOÀN BỘ GIÁ SỐC: Chỉ 30 triệu (Đã BAO GỒM 2 tháng tiền cọc 12 triệu). ???? Liên hệ chính chủ để xem tiệm ngay: 0984.733.434
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê cửa hàng, kiot Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 20 m |
| Diện tích | 100 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 11 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Sang gấp cơ sở massage đang hoạt động ổn định – đường nguyễn văn linh – giá cực rẻ", có mã số #321641, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu