Sang gấp quán hủ tiếu hải sản – giá 80 triệu (tặng công thức)
Đường Hai Bà Trưng, Phường An Bình, Thị xã Dĩ An, Bình Dương
8 triệu
50 m2 (5x10)
1 pn
1 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
???? SANG GẤP QUÁN HỦ TIẾU HẢI SẢN – GIÁ 80 TRIỆU (TẶNG CÔNG THỨC)Do sức khỏe không đảm bảo để tiếp tục quản lý, mình cần sang nhượng lại toàn bộ quán Hủ tiếu hải sản.
???? Địa chỉ: 185/73 Đường Hai Bà Trưng, Dĩ An (Khu vực giáp ranh TP.HCM, dân cư đông).
???? Thông tin chi tiết:♦ Giá thuê mặt bằng: 8 triệu/tháng ♦ Giá sang nhượng: 80triệu♦ Cơ sở vật chất: Sang toàn bộ trang thiết bị gồm bàn ghế, tủ kệ, dụng cụ bếp... không cần sắm sửa gì thêm.
???? Quyền lợi đặc biệt:♦ Hướng dẫn toàn bộ công thức: Mình sẽ dạy lại cách nấu nước dùng hải sản chuẩn vị, đảm bảo ngon và hút khách.♦ Chia sẻ nguồn nhập nguyên liệu tươi ngon, giá sỉ uy tín.♦ Hỗ trợ bàn giao tận tình cho người mới bắt đầu.
???? Địa chỉ: 185/73 Đường Hai Bà Trưng, Dĩ An (Khu vực giáp ranh TP.HCM, dân cư đông).
???? Thông tin chi tiết:♦ Giá thuê mặt bằng: 8 triệu/tháng ♦ Giá sang nhượng: 80triệu♦ Cơ sở vật chất: Sang toàn bộ trang thiết bị gồm bàn ghế, tủ kệ, dụng cụ bếp... không cần sắm sửa gì thêm.
???? Quyền lợi đặc biệt:♦ Hướng dẫn toàn bộ công thức: Mình sẽ dạy lại cách nấu nước dùng hải sản chuẩn vị, đảm bảo ngon và hút khách.♦ Chia sẻ nguồn nhập nguyên liệu tươi ngon, giá sỉ uy tín.♦ Hỗ trợ bàn giao tận tình cho người mới bắt đầu.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê cửa hàng, kiot Bình Dương |
| Giấy tờ pháp lý | Hợp đồng viết tay |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 50 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 11 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Sang gấp quán hủ tiếu hải sản – giá 80 triệu (tặng công thức)", có mã số #320675, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu