Sang lại nhà mặt tiền đường xô viết nghệ tĩnh phường bình thạnh tp hcm
Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 12, Quận Bình Thạnh, TP HCM
12 triệu
83 m2 (38x22)
1 pn
1 wc
3 giờ trước
Thông tin mô tả:
???? SANG LẠI NHÀ MẶT TIỀN ĐƯỜNG XÔ VIẾT NGHỆ TĨNHDo chuyển sang mặt bằng lớn hơn nên em cần sang lại căn nhà vị trí đẹp, phù hợp kinh doanh hoặc ở kết hợp buôn bán.???? Diện tích: ngang 3m8 dài 22m thông suốt???? Mặt tiền đường Xô Viết Nghệ Tĩnh - Phường Bình Thạnh???? Giá thuê cực tốt chỉ: 12 triệu/tháng Cọc 2 tháng✅ Để lại nguyên giá thuê hiện tại✅ Nhà riêng độc lập, không chung chủ✅ Điện nước riêng theo giá nhà nướcPhù hợp mở shop, studio, văn phòng, spa, quán nhỏ hoặc kinh doanh online.???? Liên hệ: 0938.25.1987 để xem nhà trực tiếp.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê cửa hàng, kiot TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 38 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 22 m |
| Diện tích | 83 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 11 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Sang lại nhà mặt tiền đường xô viết nghệ tĩnh phường bình thạnh tp hcm", có mã số #322598, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu