Sang lại quán buffet lẩu chay – kdc thuận giao, thuận an, bình dương
Đường D11, Phường Thuận Giao, Thị xã Thuận An, Bình Dương
8 triệu
200 m2 (8x25)
1 pn
1 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
SANG LẠI QUÁN BUFFET LẨU CHAY – KDC THUẬN GIAO, THUẬN AN
Diện tích rộng: 8m x 25mCó 2 nhà vệ sinh:1 WC cho khách1 WC sinh hoạt riêng cho gia đìnhNguồn nước đầy đủ: nước máy + giếngGiá thuê mặt bằng: 8 triệu/thángVị trí: Đường D11, KDC Thuận Giao, Thuận AnGiá sang: 380 triệu
Quán đang hoạt động ổn định, phù hợp kinh doanh buffet lẩu chay hoặc mở rộng mô hình ăn uống khác.
???? Liên hệ/Zalo: 0336936764 để biết thêm chi tiết.
Diện tích rộng: 8m x 25mCó 2 nhà vệ sinh:1 WC cho khách1 WC sinh hoạt riêng cho gia đìnhNguồn nước đầy đủ: nước máy + giếngGiá thuê mặt bằng: 8 triệu/thángVị trí: Đường D11, KDC Thuận Giao, Thuận AnGiá sang: 380 triệu
Quán đang hoạt động ổn định, phù hợp kinh doanh buffet lẩu chay hoặc mở rộng mô hình ăn uống khác.
???? Liên hệ/Zalo: 0336936764 để biết thêm chi tiết.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê cửa hàng, kiot Bình Dương |
| Giấy tờ pháp lý | Hợp đồng viết tay |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 8 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 25 m |
| Diện tích | 200 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 11 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Sang lại quán buffet lẩu chay – kdc thuận giao, thuận an, bình dương", có mã số #320382, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu