Sang lại quán cafe – khu hành chánh thới lai vị trí đẹp (kế bên xã uỷ thới lai)
Thị trấn Thới Lai, Huyện Thới Lai, Cần Thơ
1 nghìn
300 m2 (10x30)
1 pn
1 wc
7 giờ trước
Thông tin mô tả:
SANG LẠI QUÁN CAFE – KHU HÀNH CHÁNH THỚI LAI???? Vị trí đẹp: Khu hành chánh Thới Lai (kế bên xã uỷ Thới Lai)???? Diện tích: 300m²
✅ Quán đã có sẵn:
Bàn ghếTrang thiết bị pha chếCó thể vào kinh doanh ngay✅ Ưu điểm:Giao thông đi lại thuận tiện, dễ dàngKhu vực an ninh tốtDân cư đông đúc, lượng người qua lại ổn địnhPhù hợp kinh doanh cafe, ăn sáng, nước uống,...???? Giá sang: Trao đổi, thương lượng trực tiếp???? Liên hệ: 0397 464 721
✅ Quán đã có sẵn:
Bàn ghếTrang thiết bị pha chếCó thể vào kinh doanh ngay✅ Ưu điểm:Giao thông đi lại thuận tiện, dễ dàngKhu vực an ninh tốtDân cư đông đúc, lượng người qua lại ổn địnhPhù hợp kinh doanh cafe, ăn sáng, nước uống,...???? Giá sang: Trao đổi, thương lượng trực tiếp???? Liên hệ: 0397 464 721
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê cửa hàng, kiot Cần Thơ |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 10 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 30 m |
| Diện tích | 300 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 10 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Sang lại quán cafe – khu hành chánh thới lai vị trí đẹp (kế bên xã uỷ thới lai)", có mã số #323413, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu