Sang nhanh tiệm tóc nam nữ – vị trí đẹp, giá thuê rẻ ngay chân chung cư tây thạnh, quận tân phú, tp.hcm
Đường S11, Phường Tây Thạnh, Quận Tân Phú, TP HCM
9 triệu
50 m2 (5x10)
1 pn
1 wc
4 giờ trước
Thông tin mô tả:
???? SANG NHANH TIỆM TÓC NAM NỮ – VỊ TRÍ ĐẸP, GIÁ THUÊ RẺ ????
Do cần về quê gấp chăm mẹ già nên mình sang lại tiệm tóc nam nữ đang hoạt động ổn định. Tiệm mới mở được 2 tháng, còn rất mới, vào là làm ngay.
???? Địa chỉ: 27 đường S11, đối diện trường cấp 1-2-3, ngay chân chung cư Tây Thạnh, quận Tân Phú, TP.HCM.
✅ Khu vực đông học sinh, dân cư đông đúc✅ Mặt bằng đẹp, có phòng riêng ở lại✅ Hợp đồng thuê 9 triệu/tháng, còn thời hạn 10 năm✅ Hỗ trợ 9tr/ tháng, 3 năm mới tăng giá 10% – cực kỳ ổn định cho người làm lâu dài✅ Có thể cho thuê vỉa hè phía trước bán buổi sáng cho học sinh được 3 triệu/tháng➡️ Tính ra chi phí mặt bằng chỉ còn khoảng 6 triệu/tháng
???? Giá sang: 60 triệu (thương lượng nhẹ)
Tiệm đã có lượng khách ổn định
Do cần về quê gấp chăm mẹ già nên mình sang lại tiệm tóc nam nữ đang hoạt động ổn định. Tiệm mới mở được 2 tháng, còn rất mới, vào là làm ngay.
???? Địa chỉ: 27 đường S11, đối diện trường cấp 1-2-3, ngay chân chung cư Tây Thạnh, quận Tân Phú, TP.HCM.
✅ Khu vực đông học sinh, dân cư đông đúc✅ Mặt bằng đẹp, có phòng riêng ở lại✅ Hợp đồng thuê 9 triệu/tháng, còn thời hạn 10 năm✅ Hỗ trợ 9tr/ tháng, 3 năm mới tăng giá 10% – cực kỳ ổn định cho người làm lâu dài✅ Có thể cho thuê vỉa hè phía trước bán buổi sáng cho học sinh được 3 triệu/tháng➡️ Tính ra chi phí mặt bằng chỉ còn khoảng 6 triệu/tháng
???? Giá sang: 60 triệu (thương lượng nhẹ)
Tiệm đã có lượng khách ổn định
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê cửa hàng, kiot TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 50 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 10 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Sang nhanh tiệm tóc nam nữ – vị trí đẹp, giá thuê rẻ ngay chân chung cư tây thạnh, quận tân phú, tp.hcm", có mã số #323645, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu