Sang nhượng cửa hàng gấp – khu chợ phúc yên địa chỉ: 105 an dương vương, hai bà trưng, phương trưng nhị
Phường Trưng Nhị, Thị xã Phúc Yên, Vĩnh Phúc
4.5 triệu
30 m2 (5x6)
1 pn
1 wc
18-03-2026
Thông tin mô tả:
???? SANG NHƯỢNG CỬA HÀNG GẤP – KHU CHỢ PHÚC YÊN ????Địa chỉ: 105 An Dương Vương, Hai Bà Trưng, Phương Trưng Nhị, Phúc Yên, Vĩnh Phúc✨ Vị trí đẹp: Nằm ngay trục đường kinh doanh sầm uất, khu tập trung làm đẹp của chị em, gần trường cấp 1 – cực kỳ phù hợp mở spa, nail, tóc hoặc ăn uống nhỏ.???? Do cuối tháng 3/2026 mình chuyển đi nên cần sang nhượng gấp.???? Thông tin cửa hàng:Mới làm 4 tháng, còn rất mới, sạch sẽKhông gian đầy đủ công năng:Khu kinh doanh riêngPhòng ởBếpNhà vệ sinhKhoảng sau thoáng mát???? Chi phí:
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê cửa hàng, kiot Vĩnh Phúc |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 6 m |
| Diện tích | 30 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 10 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Sang nhượng cửa hàng gấp – khu chợ phúc yên địa chỉ: 105 an dương vương, hai bà trưng, phương trưng nhị", có mã số #308318, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu