Sang nhượng cửa hàng - giá rẻ - sẵn đồ vào làm ngay - đặng văn ngữ
Phố Đặng Văn Ngữ, Phường Cát Linh, Quận Đống Đa, Hà Nội
5.5 triệu
14 m2 (35x4)
1 pn
1 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
[SANG NHƯỢNG CỬA HÀNG - GIÁ RẺ - SẴN ĐỒ VÀO LÀM NGAY - ĐẶNG VĂN NGỮ]
- Địa chỉ: Số 14 ngõ 6 Đặng Văn Ngữ, Hà Nội (Trung tâm Đống Đa, cực tiện ship hàng).- Diện tích: 14m2 (Sạch sẽ, gọn gàng).
- Giá thuê siêu hời: Chỉ 3.xxx (x tiểu học). Điện 4k, Nước 50k/tháng.- Giá sang nhanh: 5tr5 (Có bớt cho bác nào nhiệt tình).
- Đồ đạc bao gồm: Đầy đủ từ bàn lễ tân, kệ trưng bày, gương, camera 256Gb, modem mạng, quạt, bàn livestream, khung sắt biển quảng cáo ...(Sắm mới chắc chắn gấp mấy lần giá này).
- Phù hợp: Shop quần áo, phụ kiện, nails, cửa hàng mỹ phẩm hoặc làm kho đóng hàng Online cực đỉnh.
- Liên hệ xem trực tiếp CHÍNH CHỦ (Zalo): 033 222 0698
- Địa chỉ: Số 14 ngõ 6 Đặng Văn Ngữ, Hà Nội (Trung tâm Đống Đa, cực tiện ship hàng).- Diện tích: 14m2 (Sạch sẽ, gọn gàng).
- Giá thuê siêu hời: Chỉ 3.xxx (x tiểu học). Điện 4k, Nước 50k/tháng.- Giá sang nhanh: 5tr5 (Có bớt cho bác nào nhiệt tình).
- Đồ đạc bao gồm: Đầy đủ từ bàn lễ tân, kệ trưng bày, gương, camera 256Gb, modem mạng, quạt, bàn livestream, khung sắt biển quảng cáo ...(Sắm mới chắc chắn gấp mấy lần giá này).
- Phù hợp: Shop quần áo, phụ kiện, nails, cửa hàng mỹ phẩm hoặc làm kho đóng hàng Online cực đỉnh.
- Liên hệ xem trực tiếp CHÍNH CHỦ (Zalo): 033 222 0698
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê cửa hàng, kiot Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Hợp đồng viết tay |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 35 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 4 m |
| Diện tích | 14 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 11 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Sang nhượng cửa hàng - giá rẻ - sẵn đồ vào làm ngay - đặng văn ngữ", có mã số #320259, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu