Sang nhượng full salon tóc – đang hoạt động ổn định địa chỉ: 77 tô hiệu nhỏ, cầu giấy, nghĩa đô, hà nội
Phố Tô Hiệu, Phường Nghĩa Đô, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
20 triệu
50 m2 (5x10)
5 pn
1 wc
3 giờ trước
Thông tin mô tả:
SANG NHƯỢNG FULL SALON TÓC – ĐANG HOẠT ĐỘNG ỔN ĐỊNH
Do chuyển đổi công việc nên mình cần sang nhượng lại full salon tóc đang hoạt động, có sẵn lượng khách ổn định.
???? Địa chỉ: 77 Tô Hiệu nhỏ, Cầu Giấy, Nghĩa Đô, Hà Nội
???? Mặt bằng nhà 4 tầng:
Tầng 1: Salon tócTầng 2: 2 phòng ngủTầng 3: 2 phòng ngủ (đang cho thuê 4 triệu/tháng)Tầng 4: 1 phòng ngủ + sân phơi
???? Tiền nhà: 20 triệu/tháng➡️ Trừ tiền cho thuê tầng 3 còn thực tế 16 triệu/tháng
???? Hợp đồng nhà: 3–5 năm
Đóng 3 cọc 1Hiện còn 1 tháng tiền cọc
Do chuyển đổi công việc nên mình cần sang nhượng lại full salon tóc đang hoạt động, có sẵn lượng khách ổn định.
???? Địa chỉ: 77 Tô Hiệu nhỏ, Cầu Giấy, Nghĩa Đô, Hà Nội
???? Mặt bằng nhà 4 tầng:
Tầng 1: Salon tócTầng 2: 2 phòng ngủTầng 3: 2 phòng ngủ (đang cho thuê 4 triệu/tháng)Tầng 4: 1 phòng ngủ + sân phơi
???? Tiền nhà: 20 triệu/tháng➡️ Trừ tiền cho thuê tầng 3 còn thực tế 16 triệu/tháng
???? Hợp đồng nhà: 3–5 năm
Đóng 3 cọc 1Hiện còn 1 tháng tiền cọc
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê cửa hàng, kiot Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 50 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 5 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 10 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Sang nhượng full salon tóc – đang hoạt động ổn định địa chỉ: 77 tô hiệu nhỏ, cầu giấy, nghĩa đô, hà nội", có mã số #323841, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu