Sang nhượng gấp salon tâm huyết – mặt tiền độc lập, tân phú
Đường Độc Lập, Phường Tân Thành, Quận Tân Phú, TP HCM
11 triệu
36 m2 (45x8)
1 pn
1 wc
3 giờ trước
Thông tin mô tả:
???? SANG NHƯỢNG GẤP SALON TÂM HUYẾT – MẶT TIỀN ĐỘC LẬP, TÂN PHÚ ????Do không có người quản lý, chính chủ cần sang nhượng toàn bộ Salon tóc tại vị trí cực đẹp quận Tân Phú. Tiệm đang hoạt động tốt, đầy đủ trang thiết bị từ máy móc đến hóa chất, chủ mới vào là bắt tay vào kinh doanh ngay!
???? Thông tin mặt bằng & Tiện ích:???? Địa chỉ: 280 Độc Lập, P. Tân Thành, Q. Tân Phú, TP.HCM.????Diện tích: 3,5m * 8m◈ Có 01 phòng riêng sử dụng cá nhân (ở lại hoặc làm thêm dịch vụ phụ trợ).◈ Sân thượng giặt phơi khăn sạch sẽ (Sẵn máy giặt, máy bơm đầy đủ).
✂️ Cơ sở vật chất (Sang toàn bộ - Không sang lẻ):◈ Hệ thống 5 Gương – 5 Ghế khách thiết kế hiện đại.◈ Máy lạnh công suất lớn, bảng hiệu sẵn có.◈ Full máy móc ngành tóc: Trục uốn, máy uốn, thuốc thang đầy đủ.
???? Thông tin mặt bằng & Tiện ích:???? Địa chỉ: 280 Độc Lập, P. Tân Thành, Q. Tân Phú, TP.HCM.????Diện tích: 3,5m * 8m◈ Có 01 phòng riêng sử dụng cá nhân (ở lại hoặc làm thêm dịch vụ phụ trợ).◈ Sân thượng giặt phơi khăn sạch sẽ (Sẵn máy giặt, máy bơm đầy đủ).
✂️ Cơ sở vật chất (Sang toàn bộ - Không sang lẻ):◈ Hệ thống 5 Gương – 5 Ghế khách thiết kế hiện đại.◈ Máy lạnh công suất lớn, bảng hiệu sẵn có.◈ Full máy móc ngành tóc: Trục uốn, máy uốn, thuốc thang đầy đủ.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê cửa hàng, kiot TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Hợp đồng viết tay |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 45 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 8 m |
| Diện tích | 36 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 15 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Sang nhượng gấp salon tâm huyết – mặt tiền độc lập, tân phú", có mã số #317944, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu