Sang nhượng nhà hàng thịt nướng kiểu hàn quốc tại trung tâm gần vincom bắc ninh
Phường Đại Phúc, Thành phố Bắc Ninh, Bắc Ninh
75 triệu
440 m2 (20x22)
1 pn
1 wc
12 giờ trước
Thông tin mô tả:
???? SANG NHƯỢNG NHÀ HÀNG THỊT NƯỚNG KIỂU HÀN QUỐC TẠI TRUNG TÂM BẮC NINH ????
Cần sang nhượng nhà hàng lẩu nướng kiểu Hàn Quốc cao cấp đang hoạt động ổn định tại khu vực trung tâm gần Vincom Bắc Ninh.
✔ Vị trí đắc địa ngay trung tâm Bắc Ninh✔ Hệ thống vận hành ổn định✔ Có lượng khách quen ổn định và doanh thu tốt✔ Sang nhượng toàn bộ nội thất + thiết bị bếp✔ Có thể tiếp quản và kinh doanh ngay✔ Không gian mang phong cách, cảm giác Hàn Quốc hiện đại
???? Vị trí: Gần Vincom Bắc Ninh???? Diện tích: Khoảng 440m²???? Phù hợp tổ chức tiệc, liên hoan, khách đoàn lớn???? Giá thuê mặt bằng: 75 triệu VND/tháng
Cần sang nhượng nhà hàng lẩu nướng kiểu Hàn Quốc cao cấp đang hoạt động ổn định tại khu vực trung tâm gần Vincom Bắc Ninh.
✔ Vị trí đắc địa ngay trung tâm Bắc Ninh✔ Hệ thống vận hành ổn định✔ Có lượng khách quen ổn định và doanh thu tốt✔ Sang nhượng toàn bộ nội thất + thiết bị bếp✔ Có thể tiếp quản và kinh doanh ngay✔ Không gian mang phong cách, cảm giác Hàn Quốc hiện đại
???? Vị trí: Gần Vincom Bắc Ninh???? Diện tích: Khoảng 440m²???? Phù hợp tổ chức tiệc, liên hoan, khách đoàn lớn???? Giá thuê mặt bằng: 75 triệu VND/tháng
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê cửa hàng, kiot Bắc Ninh |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 20 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 22 m |
| Diện tích | 440 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 10 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Sang nhượng nhà hàng thịt nướng kiểu hàn quốc tại trung tâm gần vincom bắc ninh", có mã số #324028, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu