Sang nhượng nhà thuốc – thới hòa, vĩnh lộc, bình chánh
Đường Thới Hòa, Xã Vĩnh Lộc A, Huyện Bình Chánh, TP HCM
9 triệu
30 m2 (5x6)
1 pn
1 wc
18-03-2026
Thông tin mô tả:
✅ SANG NHƯỢNG NHÀ THUỐC – THỚI HÒA, VĨNH LỘC, BÌNH CHÁNH
Do bận chăm con nhỏ, không thể tiếp tục quản lý nên mình cần sang nhượng lại nhà thuốc đã đầu tư rất tâm huyết, hoạt động ổn định.
???? Thông tin chi tiết:
Vị trí đẹp: khu dân cư đông đúc, gần chợ, lưu lượng người qua lại cao
Có lượng khách quen ổn định
Giá thuê mặt bằng: 9 triệu/tháng
Doanh số hiện tại: ~2 triệu/ngày (nên ghi rõ nếu là ngày để tăng độ tin cậy)
Trang thiết bị đầy đủ: tủ, quầy kệ, máy lạnh, camera, tủ lạnh, máy in…
Có thể ở lại – thuận tiện kinh doanh & quản lý
Giấy phép GPP còn đến tháng 08/2027
???? Giá sang nhượng: (bạn nên bổ sung để tin hấp dẫn hơn)
Do bận chăm con nhỏ, không thể tiếp tục quản lý nên mình cần sang nhượng lại nhà thuốc đã đầu tư rất tâm huyết, hoạt động ổn định.
???? Thông tin chi tiết:
Vị trí đẹp: khu dân cư đông đúc, gần chợ, lưu lượng người qua lại cao
Có lượng khách quen ổn định
Giá thuê mặt bằng: 9 triệu/tháng
Doanh số hiện tại: ~2 triệu/ngày (nên ghi rõ nếu là ngày để tăng độ tin cậy)
Trang thiết bị đầy đủ: tủ, quầy kệ, máy lạnh, camera, tủ lạnh, máy in…
Có thể ở lại – thuận tiện kinh doanh & quản lý
Giấy phép GPP còn đến tháng 08/2027
???? Giá sang nhượng: (bạn nên bổ sung để tin hấp dẫn hơn)
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê cửa hàng, kiot TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 6 m |
| Diện tích | 30 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 10 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Sang nhượng nhà thuốc – thới hòa, vĩnh lộc, bình chánh", có mã số #308204, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu