Sang nhượng quán cà phê – vào là kinh doanh ngay địa chỉ 743 cách mạng tháng 8, phường 6, tân bình, tp.hcm
Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 06, Quận Tân Bình, TP HCM
1 nghìn
342 m2 (10x34.2)
1 pn
1 wc
1 giờ trước
Thông tin mô tả:
☕ SANG NHƯỢNG QUÁN CÀ PHÊ – VÀO LÀ KINH DOANH NGAY!????743 Cách Mạng Tháng 8, Phường 6, Tân Bình, TP.HCM???? Giá sang nhượng: 700 TRIỆU (thương lượng)✔️ Quán decor hiện đại, full nội thất & thiết bị còn mới✔️ Diện tích lớn 342m² – trệt 3 lầu✔️ Có sẵn fanpage, TikTok, tệp khách ổn định✔️ Khu vực đông dân cư, văn phòng, sinh viên✔️ Chỉ cần vào vận hành ngay???? Liên hệ chính chủ Zalo : 070.829.5599 (Trâm)Xem quán & trao đổi trực tiếp nhé!
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê cửa hàng, kiot TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 10 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 34 m |
| Diện tích | 342 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 11 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Sang nhượng quán cà phê – vào là kinh doanh ngay địa chỉ 743 cách mạng tháng 8, phường 6, tân bình, tp.hcm", có mã số #322115, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu