Sang nhượng quán cafe âm nhạc - 116 phố đông ngãi- hoài đức- hà nội
Đường Quốc lộ 32, Xã An Khánh, Huyện Hoài Đức, Hà Nội
6 triệu
80 m2 (8x10)
1 pn
1 wc
09-05-2026
Thông tin mô tả:
SANG NHƯỢNG QUÁN CAFE ÂM NHẠC - 116 PHỐ ĐÔNG NGÃI- HOÀI ĐỨC- HÀ NỘIDo bận việc cá nhân, không có người quản lý nên mình cần sang nhượng tâm huyết quán Cafe Hát Cho Nhau Nghe.
- Diện tích: 80m², mặt tiền thoáng.- Giá thuê : 6tr/tháng - Kết cấu: Quán thông sàn, có phòng riêng tầng trên và nhà vệ sinh sạch sẽ.- Ưu điểm:- Đã làm cách âm tiêu chuẩn, không lo ảnh hưởng hàng xóm.- Hệ thống âm thanh, ánh sáng đầy đủ, đang hoạt động ổn định.- Không gian ấm cúng, có lượng khách quen đều đặn.- Điện nước giá dân, mặt đường buổi sáng bán đồ ăn sáng bánh mì, xôi ok Giá sang nhượng: 90tr
- Địa chỉ: 116 Phó Đông Ngãi, cầu an khánh - hoài đức - hà nội
- Diện tích: 80m², mặt tiền thoáng.- Giá thuê : 6tr/tháng - Kết cấu: Quán thông sàn, có phòng riêng tầng trên và nhà vệ sinh sạch sẽ.- Ưu điểm:- Đã làm cách âm tiêu chuẩn, không lo ảnh hưởng hàng xóm.- Hệ thống âm thanh, ánh sáng đầy đủ, đang hoạt động ổn định.- Không gian ấm cúng, có lượng khách quen đều đặn.- Điện nước giá dân, mặt đường buổi sáng bán đồ ăn sáng bánh mì, xôi ok Giá sang nhượng: 90tr
- Địa chỉ: 116 Phó Đông Ngãi, cầu an khánh - hoài đức - hà nội
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê cửa hàng, kiot Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Hợp đồng viết tay |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 8 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 80 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 11 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Sang nhượng quán cafe âm nhạc - 116 phố đông ngãi- hoài đức- hà nội", có mã số #320052, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu