Sang nhượng quán cafe workshop hiện đại – vận hành ổn định địa chỉ: foresa 6d tasco xuân phương, nam từ liêm
Đường Xuân Phương, Phường Xuân Phương, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội
20 triệu
120 m2 (10x12)
1 pn
1 wc
7 giờ trước
Thông tin mô tả:
???? SANG NHƯỢNG QUÁN CAFE WORKSHOP HIỆN ĐẠI – VẬN HÀNH ỔN ĐỊNH ????
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê cửa hàng, kiot Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Hợp đồng viết tay |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 10 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 12 m |
| Diện tích | 120 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 15 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Sang nhượng quán cafe workshop hiện đại – vận hành ổn định địa chỉ: foresa 6d tasco xuân phương, nam từ liêm", có mã số #317661, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu