Sang nhượng quán cơm xe tải – đang kinh doanh ổn định địa chỉ: xã trung hưng, huyện yên mỹ, tỉnh hưng yên
Xã Trung Hưng, Huyện Yên Mỹ, Hưng Yên
6 triệu
80 m2 (8x10)
1 pn
1 wc
2 giờ trước
Thông tin mô tả:
???? SANG NHƯỢNG QUÁN CƠM XE TẢI – ĐANG KINH DOANH ỔN ĐỊNH ????
Do chuyển hướng công việc nên em cần sang lại quán cơm xe tải đang hoạt động tốt, có khách quen sẵn. Phù hợp cho anh/chị muốn kinh doanh quán ăn nhỏ, mô hình gọn nhẹ, dễ vận hành.
???? Diện tích khoảng 70–80m²???? Tiền thuê mặt bằng: 6 triệu/tháng???? Phù hợp cho khoảng 3 người làm???? Quán còn nhiều tiềm năng phát triển thêm nếu làm chắc tay???? Vào là bán ngay, không cần đầu tư nhiều
???? Địa chỉ: Xã Trung Hưng, huyện Yên Mỹ, tỉnh Hưng Yên
Anh/chị thiện chí có thể qua xem trực tiếp vì quán vẫn đang hoạt động bình thường mỗi ngày.
Do chuyển hướng công việc nên em cần sang lại quán cơm xe tải đang hoạt động tốt, có khách quen sẵn. Phù hợp cho anh/chị muốn kinh doanh quán ăn nhỏ, mô hình gọn nhẹ, dễ vận hành.
???? Diện tích khoảng 70–80m²???? Tiền thuê mặt bằng: 6 triệu/tháng???? Phù hợp cho khoảng 3 người làm???? Quán còn nhiều tiềm năng phát triển thêm nếu làm chắc tay???? Vào là bán ngay, không cần đầu tư nhiều
???? Địa chỉ: Xã Trung Hưng, huyện Yên Mỹ, tỉnh Hưng Yên
Anh/chị thiện chí có thể qua xem trực tiếp vì quán vẫn đang hoạt động bình thường mỗi ngày.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê cửa hàng, kiot Hưng Yên |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 8 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 80 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 10 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Sang nhượng quán cơm xe tải – đang kinh doanh ổn định địa chỉ: xã trung hưng, huyện yên mỹ, tỉnh hưng yên", có mã số #323610, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu