Sang nhượng quán đặc sản lươn xứ nghệ – vị trí gần mặt tiền đường lớn, ngay ngã tư d1 - d37
Đường D37, Phường An Phú, Thị xã Thuận An, Bình Dương
13 triệu
240 m2 (12x20)
1 pn
1 wc
07-05-2026
Thông tin mô tả:
SANG NHƯỢNG QUÁN ĐẶC SẢN LƯƠN XỨ NGHỆ – VÀO KINH DOANH NGAY!Do bận việc gia đình, không có người quản lý nên mình cần sang nhượng lại quán ăn tâm huyết tại khu dân cư sầm uất. Quán đang hoạt động ổn định, lượng khách quen đều đặn.
- Vị trí gần Mặt tiền đường lớn, ngay ngã tư D1 - D37 (KDC Việt Sing). Khu vực đông dân cư, công nhân và nhân viên văn phòng, giao thông qua lại nhộn nhịp.- Diện tích cực rộng: 240m², không gian thoáng đãng- Tiện ích: Có chỗ để xe máy và ô tô rộng rãi, cực kỳ thuận tiện cho khách đoàn hoặc gia đình.- Cơ sở vật chất: Sang nhượng toàn bộ trang thiết bị, đồ dùng nhà bếp, bàn ghế, vật dụng... Tất cả còn mới và sử dụng tốt, chủ mới chỉ việc vào bán ngay không cần mua sắm thêm.- Giá thuê mặt bằng: 13 triệu/tháng (Mức giá rất rẻ so với diện tích 240m² tại khu vực này).- Giá sang nhượng: 150 triệu (Đã bao gồm 2 tháng tiền cọc mặt bằng).- Địa chỉ: 41D Ngã tư D1 - D37, KP 4, KDC Việt Sing, P. An Phú, TP. Thuận An
- Vị trí gần Mặt tiền đường lớn, ngay ngã tư D1 - D37 (KDC Việt Sing). Khu vực đông dân cư, công nhân và nhân viên văn phòng, giao thông qua lại nhộn nhịp.- Diện tích cực rộng: 240m², không gian thoáng đãng- Tiện ích: Có chỗ để xe máy và ô tô rộng rãi, cực kỳ thuận tiện cho khách đoàn hoặc gia đình.- Cơ sở vật chất: Sang nhượng toàn bộ trang thiết bị, đồ dùng nhà bếp, bàn ghế, vật dụng... Tất cả còn mới và sử dụng tốt, chủ mới chỉ việc vào bán ngay không cần mua sắm thêm.- Giá thuê mặt bằng: 13 triệu/tháng (Mức giá rất rẻ so với diện tích 240m² tại khu vực này).- Giá sang nhượng: 150 triệu (Đã bao gồm 2 tháng tiền cọc mặt bằng).- Địa chỉ: 41D Ngã tư D1 - D37, KP 4, KDC Việt Sing, P. An Phú, TP. Thuận An
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê cửa hàng, kiot Bình Dương |
| Giấy tờ pháp lý | Hợp đồng viết tay |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 12 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 20 m |
| Diện tích | 240 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 11 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Sang nhượng quán đặc sản lươn xứ nghệ – vị trí gần mặt tiền đường lớn, ngay ngã tư d1 - d37", có mã số #319460, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu