TIN HẾT HẠN
(Hết hạn) Sang nhượng quán f&b – thiết kế hiện đại – vào là kinh doanh ngay địa chỉ : 333 nguyễn ái quốc hố nai biên hòa đồng nai
Đường Nguyễn Ái Quốc, Phường Hố Nai, Thành phố Biên Hòa, Đồng Nai
25 triệu
120 m2 (8x15)
14-03-2026
Thông tin mô tả:
???? SANG NHƯỢNG QUÁN F&B – THIẾT KẾ HIỆN ĐẠI – VÀO LÀ KINH DOANH NGAY ????
???? Địa chỉ : 333 Nguyễn Ái Quốc hố nai Biên Hòa đồng nai ???? Diện tích: 8m x 15m – không gian rộng rãi, thoáng mát???? Giá sang: 120 triệu (có thương lượng)⚠️ Giá sang chưa bao gồm 2 tháng tiền cọc???? Tiền thuê: 25 triệu/tháng➕ Thuê kho phía sau để chứa đồ: +1 triệu/tháng✔ Ký hợp đồng mới trực tiếp với chủ nhà✔ Chủ nhà cực kỳ dễ thương, hỗ trợ lâu dài— — — — — — — — —???? Sang toàn bộ trang thiết bị:✔ 2 tủ đông✔ 2 tủ mát
???? Địa chỉ : 333 Nguyễn Ái Quốc hố nai Biên Hòa đồng nai ???? Diện tích: 8m x 15m – không gian rộng rãi, thoáng mát???? Giá sang: 120 triệu (có thương lượng)⚠️ Giá sang chưa bao gồm 2 tháng tiền cọc???? Tiền thuê: 25 triệu/tháng➕ Thuê kho phía sau để chứa đồ: +1 triệu/tháng✔ Ký hợp đồng mới trực tiếp với chủ nhà✔ Chủ nhà cực kỳ dễ thương, hỗ trợ lâu dài— — — — — — — — —???? Sang toàn bộ trang thiết bị:✔ 2 tủ đông✔ 2 tủ mát
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê cửa hàng, kiot Đồng Nai |
| Giấy tờ pháp lý | Hợp đồng viết tay |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 8 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 15 m |
| Diện tích | 120 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Độ rộng đường | 10 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "(Hết hạn) Sang nhượng quán f&b – thiết kế hiện đại – vào là kinh doanh ngay địa chỉ : 333 nguyễn ái quốc hố nai biên hòa đồng nai", có mã số #307372, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu