Sang nhượng quán – ung văn khiêm, bình thạnh ngay khu sinh viên gần hutech đông đúc
Đường Ung Văn Khiêm, Phường 13, Quận Bình Thạnh, TP HCM
23 triệu
63 m2 (35x18)
1 pn
1 wc
18 giờ trước
Thông tin mô tả:
SANG NHƯỢNG QUÁN – UNG VĂN KHIÊM, BÌNH THẠNH
Vì lý do sức khỏe nên mình cần sang gấp cực phù hợp kinh doanh ăn uống, trà sữa, cafe, take away???? Ngay khu sinh viên đông đúc – gần HUTECH, văn phòng, lưu lượng khách ổn định???? GIÁ SANG : 130tr ( đã bao gồm cọc 2 tháng ) ???? Diện tích: ngang 3,5m x dài 18m???? Không chung chủ, giờ giấc tự do???? Giá thuê hiện tại: 23 triệu/tháng✨ Chủ hỗ trợ giảm còn 22 triệu/tháng trong 3 tháng đầu???? Quán có lượng khách sẵn doanh thu ổn Mặt bằng sạch đẹp, vào là có thể kinh doanh 0932811221
Vì lý do sức khỏe nên mình cần sang gấp cực phù hợp kinh doanh ăn uống, trà sữa, cafe, take away???? Ngay khu sinh viên đông đúc – gần HUTECH, văn phòng, lưu lượng khách ổn định???? GIÁ SANG : 130tr ( đã bao gồm cọc 2 tháng ) ???? Diện tích: ngang 3,5m x dài 18m???? Không chung chủ, giờ giấc tự do???? Giá thuê hiện tại: 23 triệu/tháng✨ Chủ hỗ trợ giảm còn 22 triệu/tháng trong 3 tháng đầu???? Quán có lượng khách sẵn doanh thu ổn Mặt bằng sạch đẹp, vào là có thể kinh doanh 0932811221
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê cửa hàng, kiot TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 35 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 18 m |
| Diện tích | 63 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 10 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Sang nhượng quán – ung văn khiêm, bình thạnh ngay khu sinh viên gần hutech đông đúc", có mã số #324079, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu