Sang nhượng shop – vào làm ngay, có khách quen sẵn địa chỉ: 177 bạch đằng, hoàn kiếm, hà nội
Đường Bạch Đằng, Phường Chương Dương Độ, Quận Hoàn Kiếm, Hà Nội
1 nghìn
30 m2 (5x6)
1 pn
1 wc
3 giờ trước
Thông tin mô tả:
✨ SANG NHƯỢNG SHOP – VÀO LÀM NGAY, CÓ KHÁCH QUEN SẴN ✨
Do bọn mình chuyển chỗ ở để thuận tiện đi lại và mở rộng mặt bằng kinh doanh nên cần sang nhượng lại shop cho bạn nào thật sự tâm huyết ❤️
Shop hoạt động rất ổn định và “lộc lá”, nhờ vậy tụi mình đã mua được nhà riêng ???? Vì chuyển sang mặt bằng lớn hơn nên mong tìm được người tiếp tục phát triển shop.
???? Địa chỉ: 177 Bạch Đằng, Hoàn Kiếm, Hà Nội
???? Ưu điểm nổi bật:✔️ Mặt bằng đẹp, đang thuê cả tầng 1 & 2✔️ Có thể ở lại phía trên hoặc mở rộng làm spa, dạy học… rất phù hợp✔️ Tệp khách quen ổn định, lượng khách tốt✔️ Setup đầy đủ, toàn bộ đồ còn mới và còn bảo hành✔️ Vừa làm thêm biển vẫy + led nhận diện rất nổi bật✔️ Chỉ cần vào là kinh doanh ngay, không cần setup thêm
Do bọn mình chuyển chỗ ở để thuận tiện đi lại và mở rộng mặt bằng kinh doanh nên cần sang nhượng lại shop cho bạn nào thật sự tâm huyết ❤️
Shop hoạt động rất ổn định và “lộc lá”, nhờ vậy tụi mình đã mua được nhà riêng ???? Vì chuyển sang mặt bằng lớn hơn nên mong tìm được người tiếp tục phát triển shop.
???? Địa chỉ: 177 Bạch Đằng, Hoàn Kiếm, Hà Nội
???? Ưu điểm nổi bật:✔️ Mặt bằng đẹp, đang thuê cả tầng 1 & 2✔️ Có thể ở lại phía trên hoặc mở rộng làm spa, dạy học… rất phù hợp✔️ Tệp khách quen ổn định, lượng khách tốt✔️ Setup đầy đủ, toàn bộ đồ còn mới và còn bảo hành✔️ Vừa làm thêm biển vẫy + led nhận diện rất nổi bật✔️ Chỉ cần vào là kinh doanh ngay, không cần setup thêm
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê cửa hàng, kiot Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Hợp đồng viết tay |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 6 m |
| Diện tích | 30 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 11 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Sang nhượng shop – vào làm ngay, có khách quen sẵn địa chỉ: 177 bạch đằng, hoàn kiếm, hà nội", có mã số #321189, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu