TIN HẾT HẠN
(Hết hạn) Sang nhượng spa - đường số 2, kdc kim sơn, tân phong - quận 7 - cực hot
Đường Số 2, Phường Tân Phong, Quận 7, TP HCM
19.8 triệu
100 m2 (10x10)
1 pn
1 wc
05-03-2026
Thông tin mô tả:
???? *SANG NHƯỢNG SPA - ĐƯỜNG SỐ 2, KDC KIM SƠN, TÂN PHONG - QUẬN 7 - CỰC HOT! ????*
???? *Địa chỉ:* Đường số 2, KDC Kim Sơn, Phường Tân Phong, quận 7, TP TPHCM ???? *Thông tin chi tiết:*◆ Giá sang: 560tr (bao gồm cọc 3 tháng tiền nhà)◆ Giá đi nhanh: 490tr (chốt nhanh gọn lẹ)◆ Spa hoạt động 6 năm, còn rất mới và đẹp do sử dụng kỹ◆ Mặt bằng rộng rãi:- 1 trệt- 1 phòng kho- 1 tầng sân thượng◆ Vị trí đắc địa:- Gần Lotte Mart- Gần các trường đại học: RMIT, Tôn Đức Thắng, ĐH Cảnh Sát, Tô Hiến Thành
???? *Địa chỉ:* Đường số 2, KDC Kim Sơn, Phường Tân Phong, quận 7, TP TPHCM ???? *Thông tin chi tiết:*◆ Giá sang: 560tr (bao gồm cọc 3 tháng tiền nhà)◆ Giá đi nhanh: 490tr (chốt nhanh gọn lẹ)◆ Spa hoạt động 6 năm, còn rất mới và đẹp do sử dụng kỹ◆ Mặt bằng rộng rãi:- 1 trệt- 1 phòng kho- 1 tầng sân thượng◆ Vị trí đắc địa:- Gần Lotte Mart- Gần các trường đại học: RMIT, Tôn Đức Thắng, ĐH Cảnh Sát, Tô Hiến Thành
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê cửa hàng, kiot TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Hợp đồng viết tay |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 10 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 100 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 10 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "(Hết hạn) Sang nhượng spa - đường số 2, kdc kim sơn, tân phong - quận 7 - cực hot", có mã số #305387, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu