TIN HẾT HẠN
(Hết hạn) Sang nhượng spa/nail/mi tâm huyết – khu chùa láng (đang có lãi)
Phố Chùa Láng, Phường Cát Linh, Quận Đống Đa, Hà Nội
30 triệu
40 m2 (6x7)
1 pn
1 wc
14-03-2026
Thông tin mô tả:
SANG NHƯỢNG SPA/NAIL/MI TÂM HUYẾT – KHU CHÙA LÁNG (ĐANG CÓ LÃI)
Do vợ mình mang bầu nghén nặng, gia đình không có người quản lý nên cần nhượng lại quán đang hoạt động cực kỳ ổn định. Quán mới setup 100%, lượng khách quen tăng đều, vào là có doanh thu ngay.Vị trí đắc địa- Địa chỉ: Số 3 Ngõ 82 Chùa Láng, Hà Nội.- Nằm giữa \"thủ phủ\" các trường đại học lớn và 2 bệnh viện trung ương.- Khu dân cư sầm uất, ngõ thông, nhu cầu làm đẹp cực cao quanh năm.Thông số mặt bằng- Diện tích: 40m2 x 2 tầng (Tổng 80m2 sử dụng).- Mặt tiền: 6m (cực rộng, đã lắp full kính sang trọng).- Giá thuê: 30 triệu/tháng.* Tình trạng kinh doanh & Cơ sở vật chất- Kinh doanh: Mới hoạt động 3 tháng như
Do vợ mình mang bầu nghén nặng, gia đình không có người quản lý nên cần nhượng lại quán đang hoạt động cực kỳ ổn định. Quán mới setup 100%, lượng khách quen tăng đều, vào là có doanh thu ngay.Vị trí đắc địa- Địa chỉ: Số 3 Ngõ 82 Chùa Láng, Hà Nội.- Nằm giữa \"thủ phủ\" các trường đại học lớn và 2 bệnh viện trung ương.- Khu dân cư sầm uất, ngõ thông, nhu cầu làm đẹp cực cao quanh năm.Thông số mặt bằng- Diện tích: 40m2 x 2 tầng (Tổng 80m2 sử dụng).- Mặt tiền: 6m (cực rộng, đã lắp full kính sang trọng).- Giá thuê: 30 triệu/tháng.* Tình trạng kinh doanh & Cơ sở vật chất- Kinh doanh: Mới hoạt động 3 tháng như
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê cửa hàng, kiot Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Hợp đồng viết tay |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 6 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 7 m |
| Diện tích | 40 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 10 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "(Hết hạn) Sang nhượng spa/nail/mi tâm huyết – khu chùa láng (đang có lãi)", có mã số #307459, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu