Sang nhượng spa & xông hơi hàn quốc – giá rẻ nhất khu vực bắc gia nghĩa
Phường Nghĩa Thành, Thị xã Gia Nghĩa, Đắk Nông
6 triệu
400 m2 (6x14)
1 pn
1 wc
08-05-2026
Thông tin mô tả:
SANG NHƯỢNG SPA & XÔNG HƠI HÀN QUỐC – GIÁ RẺ NHẤT KHU VỰC BẮC GIA NGHĨA Chấp nhận cắt lỗ sâu - Có thương lượng mạnh - Chủ cần tiền gấp!
Do gia đình có việc cần giải quyết tài chính gấp, chị chủ đành lòng sang nhượng tâm huyết đầu tư gần 3 TỶ ĐỒNG.
???? Địa chỉ: 62 Tống Duy Tân - Bắc Gia Nghĩa - Lâm Đồng
???? GIÁ TRỊ ĐẦU TƯ & MẶT BẰNG♦️ Vốn đầu tư ban đầu: Gần 3 tỷ đồng cho toàn bộ hệ thống xông hơi Hàn Quốc và nội thất cao cấp.♦️ Diện tích: Gần 400m² (Mặt tiền 6m, nở hậu 14m cực đẹp).♦️ Hợp đồng: Còn 7 năm (Ký 10 năm mới sử dụng 3 năm), cực kỳ ổn định.♦️ Giá thuê siêu rẻ: Chỉ 6 triệu/tháng ♦️ Vỉa hè: Rất rộng, để xe máy và ô tô thoải mái.
???? TIỆN NGHI & TÌNH TRẠNG TIỆM
Do gia đình có việc cần giải quyết tài chính gấp, chị chủ đành lòng sang nhượng tâm huyết đầu tư gần 3 TỶ ĐỒNG.
???? Địa chỉ: 62 Tống Duy Tân - Bắc Gia Nghĩa - Lâm Đồng
???? GIÁ TRỊ ĐẦU TƯ & MẶT BẰNG♦️ Vốn đầu tư ban đầu: Gần 3 tỷ đồng cho toàn bộ hệ thống xông hơi Hàn Quốc và nội thất cao cấp.♦️ Diện tích: Gần 400m² (Mặt tiền 6m, nở hậu 14m cực đẹp).♦️ Hợp đồng: Còn 7 năm (Ký 10 năm mới sử dụng 3 năm), cực kỳ ổn định.♦️ Giá thuê siêu rẻ: Chỉ 6 triệu/tháng ♦️ Vỉa hè: Rất rộng, để xe máy và ô tô thoải mái.
???? TIỆN NGHI & TÌNH TRẠNG TIỆM
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê cửa hàng, kiot Đắk Nông |
| Giấy tờ pháp lý | Hợp đồng viết tay |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 6 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 14 m |
| Diện tích | 400 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 11 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Sang nhượng spa & xông hơi hàn quốc – giá rẻ nhất khu vực bắc gia nghĩa", có mã số #319490, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu