Sang nhượng tiệm bánh mì & trà trái cây – sẵn khách, vào bán ngay gò vấp, tp hcm
Đường Quang Trung, Phường 8, Quận Gò Vấp, TP HCM
6 triệu
50 m2 (5x10)
1 pn
1 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
SANG NHƯỢNG TIỆM BÁNH MÌ & TRÀ TRÁI CÂY – SẴN KHÁCH, VÀO BÁN NGAY
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê cửa hàng, kiot TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Hợp đồng viết tay |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 50 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 15 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Sang nhượng tiệm bánh mì & trà trái cây – sẵn khách, vào bán ngay gò vấp, tp hcm", có mã số #316883, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu