TIN HẾT HẠN
(Hết hạn) Sang nhượng tiệm tại vị trí vàng quận 1 - 15/1 bà lê chân
Đường Bà Lê Chân, Phường Tân Định, Quận 1, TP HCM
11 triệu
45 m2 (5x9)
1 pn
1 wc
13-03-2026
Thông tin mô tả:
???? SANG NHƯỢNG TIỆM TẠI VỊ TRÍ VÀNG QUẬN 1 - 15/1 BÀ LÊ CHÂN ????
???? Địa chỉ: 15/1 Bà Lê Chân, phường Tân Định, Quận 1 (khu vực trung tâm sầm uất)???? Thông tin chi tiết:◆ Diện tích rộng rãi: 45m2, có nhà vệ sinh riêng, chỗ để xe thoải mái◆ Không chung chủ, tự do kinh doanh◆ Phù hợp mở homespa, gội đầu dưỡng sinh, chăm sóc da, mi...◆ Tiệm đầy đủ đồ đạc, vào làm ngay
◆ Chi phí: Tiền nhà + nước chỉ 11tr/tháng◆ Giá sang nhượng cực hời: 90tr (bao gồm tất cả đồ đạc + cọc nhà 2 tháng)◆ Lý do sang nhượng: Không có thợ???? Liên hệ ngay để xem tiệm: 0385 700 935???????? #SangNhượngTiệm #Quận1TrungTâm
???? Địa chỉ: 15/1 Bà Lê Chân, phường Tân Định, Quận 1 (khu vực trung tâm sầm uất)???? Thông tin chi tiết:◆ Diện tích rộng rãi: 45m2, có nhà vệ sinh riêng, chỗ để xe thoải mái◆ Không chung chủ, tự do kinh doanh◆ Phù hợp mở homespa, gội đầu dưỡng sinh, chăm sóc da, mi...◆ Tiệm đầy đủ đồ đạc, vào làm ngay
◆ Chi phí: Tiền nhà + nước chỉ 11tr/tháng◆ Giá sang nhượng cực hời: 90tr (bao gồm tất cả đồ đạc + cọc nhà 2 tháng)◆ Lý do sang nhượng: Không có thợ???? Liên hệ ngay để xem tiệm: 0385 700 935???????? #SangNhượngTiệm #Quận1TrungTâm
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê cửa hàng, kiot TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Hợp đồng viết tay |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 9 m |
| Diện tích | 45 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 10 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "(Hết hạn) Sang nhượng tiệm tại vị trí vàng quận 1 - 15/1 bà lê chân", có mã số #307457, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu