Sang nhượng trường mầm non tâm huyết – quận 9 (tp. thủ đức) tp. hồ chí minh
Phường Long Trường, TP HCM
1 tỷ 200 triệu
600 m2 (20x30)
1 pn
1 wc
23 giờ trước
Thông tin mô tả:
???? SANG NHƯỢNG TRƯỜNG MẦM NON TÂM HUYẾT – QUẬN 9 (TP. THỦ ĐỨC)Địa chỉ: Số 12 Đường 816, Phường Long Trường, TP. Hồ Chí Minh.Do thay đổi định hướng phát triển, cần sang nhượng lại trường mầm non đang hoạt động ổn định, đầy đủ giấy tờ và cơ sở vật chất.♦️ Thông tin chi tiết:◆ Diện tích: 600m² – Không gian rộng rãi, thoáng mát, thiết kế phù hợp môi trường giáo dục.◆ Cơ sở vật chất: để lại 1 phần nội thất, trang thiết bị dạy học và vui chơi cho bé. ◆ Hệ thống an toàn: Đạt chuẩn PCCC (đã hoàn thiện đầy đủ hệ thống phòng cháy chữa cháy).♦️ Giá sang nhượng:◆ Tổng giá: 1.2 tỷ (Trong đó đã bao gồm 200 triệu tiền cọc mặt bằng).◆ Mức giá khởi nghiệp cực kỳ hợp lý cho anh chị muốn sở hữu nền tảng giáo dục sẵn có.???? Liên hệ chính chủ: 0362.327.802 (Vu
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán cửa hàng, kiot, quán TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Hợp đồng viết tay |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 20 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 30 m |
| Diện tích | 600 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 11 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Sang nhượng trường mầm non tâm huyết – quận 9 (tp. thủ đức) tp. hồ chí minh", có mã số #320351, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu