Sang quán cà phê - gaming "đông khách" - văn quán, hà đông
Phố Văn Quán, Phường Văn Quán, Quận Hà Đông, Hà Nội
18.5 triệu
180 m2 (10x18)
1 pn
1 wc
18-03-2026
Thông tin mô tả:
???? SANG QUÁN CÀ PHÊ - GAMING \"ĐÔNG KHÁCH\" - VĂN QUÁN, HÀ ĐÔNG
???? Địa chỉ: 63 phố Đại An, Văn Quán, Hà Đông (gần hồ Văn Quán, cạnh 3 trường đại học: Kiến trúc, Bưu chính viễn thông, HV An ninh)???? Thông tin chi tiết:???? Kết cấu: 2 tầng, tổng DT 180m², mặt tiền rộng đẹp???? 2 phòng nét, 26 máy trạm cấu hình cao???? Vị trí đắc địa: khu đông sinh viên & khách vãng lai???? Mô hình cà phê + gaming hoạt động tốt, khách quen đông???? Vào là vận hành và có thu nhập ngay!
???? Giá thuê: 18,5 triệu/tháng???? Giá chuyển nhượng: 5xx triệu (có thương lượng)
???? Liên hệ ngay: 0333843351 (Anh Tuấn) Hoặc 0964497285 (Hương- Zalo)
???? Địa chỉ: 63 phố Đại An, Văn Quán, Hà Đông (gần hồ Văn Quán, cạnh 3 trường đại học: Kiến trúc, Bưu chính viễn thông, HV An ninh)???? Thông tin chi tiết:???? Kết cấu: 2 tầng, tổng DT 180m², mặt tiền rộng đẹp???? 2 phòng nét, 26 máy trạm cấu hình cao???? Vị trí đắc địa: khu đông sinh viên & khách vãng lai???? Mô hình cà phê + gaming hoạt động tốt, khách quen đông???? Vào là vận hành và có thu nhập ngay!
???? Giá thuê: 18,5 triệu/tháng???? Giá chuyển nhượng: 5xx triệu (có thương lượng)
???? Liên hệ ngay: 0333843351 (Anh Tuấn) Hoặc 0964497285 (Hương- Zalo)
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê cửa hàng, kiot Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 10 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 18 m |
| Diện tích | 180 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 10 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Sang quán cà phê - gaming "đông khách" - văn quán, hà đông", có mã số #308193, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu