Sang quán cafe – mặt tiền 8m – có phòng ở lại bình hưng hòa, bình tân.
Phường Bình Hưng Hòa, Quận Bình Tân, TP HCM
13 triệu
112 m2 (8x14)
1 pn
1 wc
11 giờ trước
Thông tin mô tả:
SANG QUÁN CAFE – MẶT TIỀN 8M – CÓ PHÒNG Ở LẠI???? Địa chỉ: 24 Liên khu 2-10, Bình Hưng Hòa, Bình Tân.
Diện tích: 8x14m (Rất rộng và thoáng).
Kết cấu: Quán kinh doanh + 1 Phòng ngủ, WC riêng trên lầu (Tiện ở lại).
Giá thuê: 13tr/tháng.
Giá sang: 180tr (Đã có 28tr tiền cọc).
✅ Bao gồm: Đầy đủ máy móc pha chế + xe cá viên chiên, gà rán (vào bán ngay).???? Liên hệ chính chủ: 0968.201.929 (Thiện chí alo trực tiếp).
Diện tích: 8x14m (Rất rộng và thoáng).
Kết cấu: Quán kinh doanh + 1 Phòng ngủ, WC riêng trên lầu (Tiện ở lại).
Giá thuê: 13tr/tháng.
Giá sang: 180tr (Đã có 28tr tiền cọc).
✅ Bao gồm: Đầy đủ máy móc pha chế + xe cá viên chiên, gà rán (vào bán ngay).???? Liên hệ chính chủ: 0968.201.929 (Thiện chí alo trực tiếp).
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê cửa hàng, kiot TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Hợp đồng viết tay |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 8 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 14 m |
| Diện tích | 112 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 11 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Sang quán cafe – mặt tiền 8m – có phòng ở lại bình hưng hòa, bình tân.", có mã số #320634, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu