TIN HẾT HẠN
(Hết hạn) Sang quán cơm tấm - cổng trường học - khách ổn định địa chỉ: 83 nguyễn du, phường dĩ an, thành phố dĩ an, bình dương
Đường Nguyễn Du, Phường Dĩ An, Thị xã Dĩ An, Bình Dương
7 triệu
100 m2 (10x10)
1 pn
1 wc
14-03-2026
Thông tin mô tả:
???? SANG QUÁN CƠM TẤM - CỔNG TRƯỜNG HỌC - KHÁCH ỔN ĐỊNH ????
???? Địa chỉ: 83 Nguyễn Du, Phường Dĩ An, Thành phố Dĩ An, Bình Dương???? Thông tin chi tiết:◆ Mặt bằng rộng: 100m², nội thất đầy đủ◆ Vị trí đẹp: cổng trường học, khách ổn định◆ Phù hợp gia đình vừa ở vừa buôn bán
◆ Giá thuê: 7tr/tháng◆ Giá sang: 45tr (bớt lộc cho ai thiện chí)???? Liên hệ ngay: 0834151888???????? #SangQuánCơmTấm #DĩAn
???? Địa chỉ: 83 Nguyễn Du, Phường Dĩ An, Thành phố Dĩ An, Bình Dương???? Thông tin chi tiết:◆ Mặt bằng rộng: 100m², nội thất đầy đủ◆ Vị trí đẹp: cổng trường học, khách ổn định◆ Phù hợp gia đình vừa ở vừa buôn bán
◆ Giá thuê: 7tr/tháng◆ Giá sang: 45tr (bớt lộc cho ai thiện chí)???? Liên hệ ngay: 0834151888???????? #SangQuánCơmTấm #DĩAn
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê cửa hàng, kiot Bình Dương |
| Giấy tờ pháp lý | Hợp đồng viết tay |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 10 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 100 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 10 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "(Hết hạn) Sang quán cơm tấm - cổng trường học - khách ổn định địa chỉ: 83 nguyễn du, phường dĩ an, thành phố dĩ an, bình dương", có mã số #307604, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu