Sang shop mb mặt tiền bùi văn hoà, gần vòng xoay tam hiệp biên hòa đồng nai
Đường Bùi Văn Hòa, Phường Tam Hiệp, Thành phố Biên Hòa, Đồng Nai
8 triệu
125 m2 (5x25)
1 pn
1 wc
5 giờ trước
Thông tin mô tả:
Sang shop MB Mặt tiền Bùi Văn Hoà, gần vòng xoay Tam Hiệp
✔️Diện tích: ~5*25 Trống suốt vỉa hè đậu xe thoải mái
????Giá thuê: 8 triệu/tháng (hợp đồng còn hơn 1 năm, có thể tiếp tục hoặc ký lại hợp đồng với chủ nhà)
????Giá sang: 55 triệu đã bao gồm tiền cọc (2 tháng)
Bao gồm:+ Sào gắn tường, Sào đơn, sào đôi, sào khung 2 tầng đều còn mới+ 3 khung thử đồ + rèm+ khoảng 3000 móc + hơn 3000 chip từ chống trộm còn mới tinh+ Máy tính thu ngân + bộ in hóa đơn, in tem(in được vận đơn giao hàng), máy quét mã vạch + phần mềm quản lý bán hàng mới gia hạn+ 1 ghế sofa + 3 gương soi (2 gương có đèn, 1 ko đèn)+ 40 đèn rọi đã setup sẵn
✔️Diện tích: ~5*25 Trống suốt vỉa hè đậu xe thoải mái
????Giá thuê: 8 triệu/tháng (hợp đồng còn hơn 1 năm, có thể tiếp tục hoặc ký lại hợp đồng với chủ nhà)
????Giá sang: 55 triệu đã bao gồm tiền cọc (2 tháng)
Bao gồm:+ Sào gắn tường, Sào đơn, sào đôi, sào khung 2 tầng đều còn mới+ 3 khung thử đồ + rèm+ khoảng 3000 móc + hơn 3000 chip từ chống trộm còn mới tinh+ Máy tính thu ngân + bộ in hóa đơn, in tem(in được vận đơn giao hàng), máy quét mã vạch + phần mềm quản lý bán hàng mới gia hạn+ 1 ghế sofa + 3 gương soi (2 gương có đèn, 1 ko đèn)+ 40 đèn rọi đã setup sẵn
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê cửa hàng, kiot Đồng Nai |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 25 m |
| Diện tích | 125 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 11 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Sang shop mb mặt tiền bùi văn hoà, gần vòng xoay tam hiệp biên hòa đồng nai", có mã số #323028, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu