TIN HẾT HẠN
(Hết hạn) Sang tiệm nail – gội đầu dưỡng sinh mỹ phước 2, bến cát
Đường Mỹ Phước 2, Phường Mỹ Phước, Thị xã Bến Cát, Bình Dương
2.4 triệu
26 m2 (4x6.5)
1 pn
1 wc
11-04-2026
Thông tin mô tả:
???? SANG TIỆM NAIL – GỘI ĐẦU DƯỠNG SINH MỸ PHƯỚC 2, BẾN CÁT ???????? Sang tiệm nail – gội đầu dưỡng sinh tại Mỹ Phước 2, Bến CátCần sang lại tiệm đang hoạt động ổn định, phù hợp cho bạn nào muốn kinh doanh ngay.???? Giá sang: 15 triệu???? Diện tích: 4m x 6.5m???? Giá thuê mặt bằng: 2.4 triệu/tháng???? Cọc: 1.2 triệu✨ Trang thiết bị bao gồm:Cửa kính, vách ngăn gác1 gương lớn (cao 2.1m, ngang 1.1m)1 ghế sofa 1.7m1 ghế làm tóc nữ1 bục nail (2m x 1.2m)1 ghế nail + đ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê cửa hàng, kiot Bình Dương |
| Giấy tờ pháp lý | Hợp đồng viết tay |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 7 m |
| Diện tích | 26 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 10 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "(Hết hạn) Sang tiệm nail – gội đầu dưỡng sinh mỹ phước 2, bến cát", có mã số #313459, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu