Siêu hiếm tại tmdv smart city bao quanh 17 toà chung cư cao cấp
Đường Quốc lộ 70, Phường Đại Mỗ, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội
1 nghìn
118 m2 (10x11.8)
1 pn
1 wc
1 giờ trước
Thông tin mô tả:
????SIÊU HIẾM TẠI TMDV SMART CITY????BAO QUANH 17 TOÀ CHUNG CƯ CAO CẤP⚡️✨ANH/ CHỊ ĐANG TÌM MẶT BẰNG KINH DOANH DÒNG TIỀN ỔN ĐỊNH?
Shop chân đế Vinhomes Smart City chính là lựa chọn lý tưởng:
✔️ Lượng khách sẵn có từ cộng đồng cư dân lớn
✔️ Không gian kinh doanh hiện đại, văn minh
✔️ Phù hợp nhiều mô hình F&B, dịch vụ, bán lẻ
???? Vị trí trung tâm đại đô thị – dễ dàng thu hút khách.
Liên hệ ngay để xem shop thực tế!
???? Mã căn: AL2.IC-03???? Vị trí: Giữa lòng TONKIN - MASTERI WEST HEIGHTS - CANOPY???? Diện tích đất: DTXD 118,5m2 DT ĐẤT BỔ SUNG 30,3m2
Shop chân đế Vinhomes Smart City chính là lựa chọn lý tưởng:
✔️ Lượng khách sẵn có từ cộng đồng cư dân lớn
✔️ Không gian kinh doanh hiện đại, văn minh
✔️ Phù hợp nhiều mô hình F&B, dịch vụ, bán lẻ
???? Vị trí trung tâm đại đô thị – dễ dàng thu hút khách.
Liên hệ ngay để xem shop thực tế!
???? Mã căn: AL2.IC-03???? Vị trí: Giữa lòng TONKIN - MASTERI WEST HEIGHTS - CANOPY???? Diện tích đất: DTXD 118,5m2 DT ĐẤT BỔ SUNG 30,3m2
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê cửa hàng, kiot Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 10 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 12 m |
| Diện tích | 118 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 11 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Siêu hiếm tại tmdv smart city bao quanh 17 toà chung cư cao cấp", có mã số #322402, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu