Siêu phẩm mặt tiền bạch đằng – ngang 8m chuẩn đẹp – cửa ngõ sân bay
Đường Bạch Đằng 1, Phường 04, Quận Tân Bình, TP HCM
1 tỷ
320 m2 (8x40)
36 pn
36 wc
02-05-2026
Thông tin mô tả:
SIÊU PHẨM MẶT TIỀN BẠCH ĐẰNG – NGANG 8M CHUẨN ĐẸP – CỬA NGÕ SÂN BAY
Diện tích: 320m2 (Kích thước: 8m x 40m).
Vị trí: Tọa lạc ngay mặt tiền trục đường thương mại xương sống Bạch Đằng, Quận Tân Bình. Vị trí độc tôn ngay cửa ngõ sân bay Tân Sơn Nhất, nơi hội tụ các hoạt động giao thương, dịch vụ hàng không và Logistics nhộn nhịp nhất khu vực.
Lợi thế: Chiều ngang 8m lý tưởng với vỉa hè rộng rãi, cực kỳ phù hợp để xây dựng: Building văn phòng, khách sạn cao cấp, trung tâm Anh ngữ quốc tế, trụ sở công ty hoặc văn phòng đại diện Logistics tầm cỡ.
Pháp lý: Sổ hồng riêng chính chủ, pháp lý minh bạch, hỗ trợ mọi thủ tục sang tên và giao dịch nhanh chóng.
Liên hệ để nhận giá tốt nhất:
SĐT 1: 0396607729 (Điện thoại & Zalo)
SĐT 2: 0376868549 (Điện thoại & Zalo)
Diện tích: 320m2 (Kích thước: 8m x 40m).
Vị trí: Tọa lạc ngay mặt tiền trục đường thương mại xương sống Bạch Đằng, Quận Tân Bình. Vị trí độc tôn ngay cửa ngõ sân bay Tân Sơn Nhất, nơi hội tụ các hoạt động giao thương, dịch vụ hàng không và Logistics nhộn nhịp nhất khu vực.
Lợi thế: Chiều ngang 8m lý tưởng với vỉa hè rộng rãi, cực kỳ phù hợp để xây dựng: Building văn phòng, khách sạn cao cấp, trung tâm Anh ngữ quốc tế, trụ sở công ty hoặc văn phòng đại diện Logistics tầm cỡ.
Pháp lý: Sổ hồng riêng chính chủ, pháp lý minh bạch, hỗ trợ mọi thủ tục sang tên và giao dịch nhanh chóng.
Liên hệ để nhận giá tốt nhất:
SĐT 1: 0396607729 (Điện thoại & Zalo)
SĐT 2: 0376868549 (Điện thoại & Zalo)
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 12 tầng |
| Chiều ngang | 8 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 40 m |
| Diện tích | 320 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 36 |
| Nhà tắm | 36 |
| Độ rộng đường | 25 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Siêu phẩm mặt tiền bạch đằng – ngang 8m chuẩn đẹp – cửa ngõ sân bay", có mã số #318257, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu