???? biệt thự kim mã, ba đình - 290m2, mt 10m - đối diện lotte liễu giai - giá đầu tư cực tốt
Đường Kim Mã, Phường Giảng Võ, Quận Ba Đình, Hà Nội
54 tỷ 500 triệu
290 m2 (10x29)
5 pn
6 wc
7 giờ trước
Thông tin mô tả:
⁃ Diện tích 290m2, 3 tầng, mặt tiền 10m. Vị trí vàng đối diện Vinhomes Metropolis, ngõ ô tô tránh 5m, cách mặt phố 20m, dừng đỗ ngày đêm.
⁃ Phù hợp ở sướng hoặc làm văn phòng, kinh doanh. Khu vực hiếm nhà bán, tiện ích đỉnh cao sát ga tàu điện.
⁃ Sổ đỏ chính chủ, pháp lý rõ ràng, sẵn sàng giao dịch.
⁃ Giá 54,5 tỷ (có thương lượng).
⁃ Liên hệ: Công Nhà VIP - 0388618899
⁃ Diện tích 290m2, 3 tầng, mặt tiền 10m. Vị trí vàng đối diện Vinhomes Metropolis, ngõ ô tô tránh 5m, cách mặt phố 20m, dừng đỗ ngày đêm.
⁃ Phù hợp ở sướng hoặc làm văn phòng, kinh doanh. Khu vực hiếm nhà bán, tiện ích đỉnh cao sát ga tàu điện.
⁃ Sổ đỏ chính chủ, pháp lý rõ ràng, sẵn sàng giao dịch.
⁃ Giá 54,5 tỷ (có thương lượng).
⁃ Liên hệ: Công Nhà VIP - 0388618899
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà biệt thự, liền kề Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 10 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 29 m |
| Diện tích | 290 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 5 |
| Nhà tắm | 6 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "???? biệt thự kim mã, ba đình - 290m2, mt 10m - đối diện lotte liễu giai - giá đầu tư cực tốt", có mã số #320957, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu