???? biệt thự lô góc xuân la, tây hồ - 135m2, mt 9m - phân lô vỉa hè, ô tô tránh - vị trí kim cương
Đường Võ Chí Công, Phường Xuân La, Quận Tây Hồ, Hà Nội
64 tỷ 500 triệu
135 m2 (9x15)
5 pn
8 wc
8 giờ trước
Thông tin mô tả:
⁃ Diện tích 135m2, 5 tầng, mặt tiền 9m. Vị trí lô góc cực đẹp trong khu phân lô chuẩn chỉnh, đường bàn cờ ô tô tránh, vài bước ra mặt phố Võ Chí Công.
⁃ Thiết kế hiện đại có hầm, hiện trạng xây thô kiên cố dễ dàng hoàn thiện theo ý muốn. Phù hợp làm văn phòng công ty, showroom hoặc biệt thự ở đẳng cấp.
⁃ Sổ đỏ chính chủ, vuông vắn, sẵn sàng giao dịch.
⁃ Giá 64,5 tỷ (có thương lượng).
⁃ Liên hệ: Công Nhà VIP - 0388618899
⁃ Diện tích 135m2, 5 tầng, mặt tiền 9m. Vị trí lô góc cực đẹp trong khu phân lô chuẩn chỉnh, đường bàn cờ ô tô tránh, vài bước ra mặt phố Võ Chí Công.
⁃ Thiết kế hiện đại có hầm, hiện trạng xây thô kiên cố dễ dàng hoàn thiện theo ý muốn. Phù hợp làm văn phòng công ty, showroom hoặc biệt thự ở đẳng cấp.
⁃ Sổ đỏ chính chủ, vuông vắn, sẵn sàng giao dịch.
⁃ Giá 64,5 tỷ (có thương lượng).
⁃ Liên hệ: Công Nhà VIP - 0388618899
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà biệt thự, liền kề Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 9 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 15 m |
| Diện tích | 135 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 5 |
| Nhà tắm | 8 |
| Độ rộng đường | 12 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "???? biệt thự lô góc xuân la, tây hồ - 135m2, mt 9m - phân lô vỉa hè, ô tô tránh - vị trí kim cương", có mã số #321102, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu