???? liền kề nguyễn tuân, thanh xuân - 80m2, mt 5.5m - dòng tiền 60tr/tháng - đường vỉa hè rộng 21m
Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Bắc, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
46 tỷ
80 m2 (55x24)
12 pn
15 wc
8 giờ trước
Thông tin mô tả:
⁃ Diện tích 80m2, 6 tầng, mặt tiền 5.5m. Vị trí trục chính đẹp nhất dự án, lòng đường 14m, vỉa hè 7m, tiềm năng tăng giá cực lớn khi đường mới hoàn thành.
⁃ Thiết kế 6 tầng thang máy, 12 phòng khép kín đang kinh doanh, dòng tiền 60tr/tháng ổn định. Phù hợp đầu tư giữ tiền hoặc làm văn phòng.
⁃ Sổ đỏ chính chủ, vuông đẹp A4, sẵn sàng giao dịch.
⁃ Giá 46 tỷ (có thương lượng).
⁃ Liên hệ: Công Nhà VIP - 0388618899.
⁃ Diện tích 80m2, 6 tầng, mặt tiền 5.5m. Vị trí trục chính đẹp nhất dự án, lòng đường 14m, vỉa hè 7m, tiềm năng tăng giá cực lớn khi đường mới hoàn thành.
⁃ Thiết kế 6 tầng thang máy, 12 phòng khép kín đang kinh doanh, dòng tiền 60tr/tháng ổn định. Phù hợp đầu tư giữ tiền hoặc làm văn phòng.
⁃ Sổ đỏ chính chủ, vuông đẹp A4, sẵn sàng giao dịch.
⁃ Giá 46 tỷ (có thương lượng).
⁃ Liên hệ: Công Nhà VIP - 0388618899.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà biệt thự, liền kề Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 6 tầng |
| Chiều ngang | 55 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 24 m |
| Diện tích | 80 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 12 |
| Nhà tắm | 15 |
| Độ rộng đường | 21 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "???? liền kề nguyễn tuân, thanh xuân - 80m2, mt 5.5m - dòng tiền 60tr/tháng - đường vỉa hè rộng 21m", có mã số #321100, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu