[vị thế độc tôn] 2 mặt tiền kênh tham lương quận 12 – 4.200m2 (60m x 70m)
Đường Nguyễn Văn Quá, Phường Đông Hưng Thuận, Quận 12, TP HCM
1 nghìn
4,200 m2 (60x70)
100 pn
100 wc
03-05-2026
Thông tin mô tả:
[VỊ THẾ ĐỘC TÔN] 2 MẶT TIỀN KÊNH THAM LƯƠNG QUẬN 12 – 4.200m2 (60m x 70m)
Thông số: 4.200 m2. Kích thước 60m x 70m chuẩn đẹp, ngang 60m cực kỳ bề thế. Hiện trạng có sẵn nhà xưởng kiên cố, nền bê tông chịu tải, hạ tầng hoàn thiện, cực kỳ phù hợp làm Logistics, cụm sân Pickleball/Tennis, nhà hàng ven sông hoặc trường học.
Pháp lý: Sổ hồng riêng chính chủ, hồ sơ minh bạch, pháp lý hoàn chỉnh. Hỗ trợ giao dịch công chứng và bàn giao mặt bằng nhanh chóng.
Giá bán: Quý khách liên hệ để nhận thông báo giá mới nhất
Quý khách cần xem sổ và bất động sản thực tế vui lòng liên hệ:
Hotline 1: 0396607729 (Zalo) (không-ba-chin-sáu-sáu-không-bảy-bảy-hai-chín)
Hotline 2: 0376868549 (Zalo) (không-ba-bảy-sáu-tám-sáu-tám-năm-bốn-chín)
Thông số: 4.200 m2. Kích thước 60m x 70m chuẩn đẹp, ngang 60m cực kỳ bề thế. Hiện trạng có sẵn nhà xưởng kiên cố, nền bê tông chịu tải, hạ tầng hoàn thiện, cực kỳ phù hợp làm Logistics, cụm sân Pickleball/Tennis, nhà hàng ven sông hoặc trường học.
Pháp lý: Sổ hồng riêng chính chủ, hồ sơ minh bạch, pháp lý hoàn chỉnh. Hỗ trợ giao dịch công chứng và bàn giao mặt bằng nhanh chóng.
Giá bán: Quý khách liên hệ để nhận thông báo giá mới nhất
Quý khách cần xem sổ và bất động sản thực tế vui lòng liên hệ:
Hotline 1: 0396607729 (Zalo) (không-ba-chin-sáu-sáu-không-bảy-bảy-hai-chín)
Hotline 2: 0376868549 (Zalo) (không-ba-bảy-sáu-tám-sáu-tám-năm-bốn-chín)
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 99 tầng |
| Chiều ngang | 60 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 70 m |
| Diện tích | 4,200 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 100 |
| Nhà tắm | 100 |
| Độ rộng đường | 50 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "[vị thế độc tôn] 2 mặt tiền kênh tham lương quận 12 – 4.200m2 (60m x 70m)", có mã số #318533, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu