Bán gấp căn 3n 2wc tòa r1.01, căn góc đẹp hiếm có vinhomes ocean park gia lâm
Đường Trâu Quỳ, Thị trấn Trâu Quỳ, Huyện Gia Lâm, Hà Nội
6 tỷ 500 triệu
81 m2 (8x10)
3 pn
2 wc
08-05-2026
Thông tin mô tả:
Chính chủ cần bán gấp căn hộ tại Vinhomes Ocean Park Gia Lâm – tòa R1.01, căn góc đẹp hiếm có
- Diện tích: 81m²- Thiết kế: 3 phòng ngủ – 2 vệ sinh- Căn góc cực thoáng, cả 3 phòng đều có cửa sổ và ánh sáng tự nhiên
- Diện tích: 81m²- Thiết kế: 3 phòng ngủ – 2 vệ sinh- Căn góc cực thoáng, cả 3 phòng đều có cửa sổ và ánh sáng tự nhiên
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán căn hộ chung cư Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 9 tầng |
| Chiều ngang | 8 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 81 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 10 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán gấp căn 3n 2wc tòa r1.01, căn góc đẹp hiếm có vinhomes ocean park gia lâm", có mã số #319715, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu