Bán mtkd phạm văn chiêu dt lớn 333m2 ngang 9m cấp 4 tiện xây tòa nhà kd đa nghề chỉ 39 tỷ.
Đường Phạm Văn Chiêu, Phường 14, Quận Gò Vấp, TP HCM
39 tỷ
333 m2 (9x37)
2 pn
2 wc
05-05-2026
Thông tin mô tả:
Bán MTKD Phạm Văn Chiêu DT lớn 333m2 ngang 9m cấp 4 tiện xây tòa nhà KD đa nghề chỉ 39 tỷ.
* Hàng HIẾM còn sót lại, mặt tiền kinh doanh sầm uất nhất Gò Vấp, trục đường nổi tiếng Phạm Văn Chiêu.
* Diện tích lớn 333m2 ngang 9m, tiện xây tòa nhà cao tầng tùy thích.
* Hàng HIẾM còn sót lại, mặt tiền kinh doanh sầm uất nhất Gò Vấp, trục đường nổi tiếng Phạm Văn Chiêu.
* Diện tích lớn 333m2 ngang 9m, tiện xây tòa nhà cao tầng tùy thích.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 9 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 37 m |
| Diện tích | 333 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 25 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán mtkd phạm văn chiêu dt lớn 333m2 ngang 9m cấp 4 tiện xây tòa nhà kd đa nghề chỉ 39 tỷ.", có mã số #319128, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu