Bán nhà 2 tầng 40m2, 2pn, sổ hồng, 4.7 tỷ, hẻm trần xuân soạn, q7
Đường Trần Xuân Soạn, Phường Tân Hưng, Quận 7, TP HCM
4 tỷ 750 triệu
40 m2 (4x10)
2 pn
06-05-2026
Thông tin mô tả:
[Bán nhà Q.7 - Kênh đầu tư giữ tiền cực ngon]Cả nhà ơi, em có căn nhà siêu thơm ngay khu Tân Hưng, Q.7, đường Trần Xuân Soạn nè. Vị trí thì miễn bàn, đầu tư là sinh lời thôi!Nhà diện tích 40m2, ngang 4m, dài 10m. Tầm 2 tầng, có 2 phòng ngủ. Nhà tuy hơi cũ chút nhưng kết cấu chắc chắn, anh chị em mua về tùy chỉnh theo ý mình hoặc cho thuê lại cũng lời to. Quan trọng là cái vị trí, tiềm năng tăng giá còn cao lắm.Giá chỉ 4.7 tỷ thôi nha, sổ hồng đầy đủ, pháp lý sạch sẽ. Đúng là miếng đất vàng cho nhà đầu tư đang tìm kênh giữ tiền an toàn.Nhấc máy gọi ngay cho em qua số 0947283834 để không bỏ lỡ cơ hội này nha! Xem nhà là chốt liền!
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 40 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà 2 tầng 40m2, 2pn, sổ hồng, 4.7 tỷ, hẻm trần xuân soạn, q7", có mã số #319229, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu