Bán nhà 338/ chiến lược, btđ, bình tân - 4x10m - 2 tầng - 3 phòng ngủ - hxh - 4.75 tỷ(tl)
Đường Ấp Chiến Lược, Phường Bình Trị Đông, Quận Bình Tân, TP HCM
4 tỷ 750 triệu
40 m2 (4x10)
3 pn
2 wc
05-05-2026
Thông tin mô tả:
Bán nhà 338/ Chiến Lược, Bình Trị Đông , Bình Tân.
• Vị trí: Hẻm xe hơi thông, kết nối trực tiếp với đường Hương Lộ 2 và Chiến Lược.• Diện tích: Ngang 4mx10m (Công nhận đủ 40m2).• Kết cấu: 1 trệt 1 lầu (2 tầng) hiện đại.• Công năng: Đầy đủ với 3 Phòng ngủ, 3 WC.• Pháp lý: Sổ hồng riêng, sẵn sàng công chứng ngay trong ngày.
• Giao thông: Hẻm nhựa xe tải cực đẹp, thông thoáng ra hẻm 703 Hương Lộ 2.• Vị trí chiến lược: Gần Ngã Tư Bốn Xã, giáp ranh Quận Tân Phú, di chuyển cực kỳ thuận tiện.• Tiện ích xung quanh: Đầy đủ từ chợ, trường học đến các trung tâm mua sắm lớn.
GIÁ BÁN: 4.75 TỶ (Còn thương lượng cho khách thiện chí)
• Vị trí: Hẻm xe hơi thông, kết nối trực tiếp với đường Hương Lộ 2 và Chiến Lược.• Diện tích: Ngang 4mx10m (Công nhận đủ 40m2).• Kết cấu: 1 trệt 1 lầu (2 tầng) hiện đại.• Công năng: Đầy đủ với 3 Phòng ngủ, 3 WC.• Pháp lý: Sổ hồng riêng, sẵn sàng công chứng ngay trong ngày.
• Giao thông: Hẻm nhựa xe tải cực đẹp, thông thoáng ra hẻm 703 Hương Lộ 2.• Vị trí chiến lược: Gần Ngã Tư Bốn Xã, giáp ranh Quận Tân Phú, di chuyển cực kỳ thuận tiện.• Tiện ích xung quanh: Đầy đủ từ chợ, trường học đến các trung tâm mua sắm lớn.
GIÁ BÁN: 4.75 TỶ (Còn thương lượng cho khách thiện chí)
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 40 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà 338/ chiến lược, btđ, bình tân - 4x10m - 2 tầng - 3 phòng ngủ - hxh - 4.75 tỷ(tl)", có mã số #318963, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu