Bán nhà đẹp - giá tốt - đường bê tông 5m, cách nhựa 30m - gần chợ, trường học, đại học fpt
Đường ĐT 747, Phường Thái Hòa, Thị xã Tân Uyên, Bình Dương
1 tỷ 400 triệu
40 m2 (4x10)
2 ngày trước
Thông tin mô tả:
BÁN NHÀ ĐẸP – GIÁ TỐT* Mua nhà giữ sổ đỏ gốc- Dt 4 x10 (40m2) sàn sử dụng 85m2 - Dt 3.8x12 (46.5m²) – sàn 95m²- Dt 4X20 (80m2) ssd 160m2 ( có pn dưới)1 trệt 1 lầu – 3PN ,2WC, 1 phòng thờĐường bê tông ~5m, cách nhựa 30m
* Gần chợ, trường học, ĐH FPT, khu dân cư đông* Giá: 1,4 tỷ đến 1 tỷ 950 (TL)Liên hệ: 0394451952– Zalo Cường Nguyễn gc lvcc Xem nhà miễn phí
* Gần chợ, trường học, ĐH FPT, khu dân cư đông* Giá: 1,4 tỷ đến 1 tỷ 950 (TL)Liên hệ: 0394451952– Zalo Cường Nguyễn gc lvcc Xem nhà miễn phí
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Bình Dương |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 40 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà đẹp - giá tốt - đường bê tông 5m, cách nhựa 30m - gần chợ, trường học, đại học fpt", có mã số #317497, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu