Chính chủ bán nhà cấp 4 tại phố viên, bắc từ liêm
Phường Cổ Nhuế 2, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội
4 tỷ 500 triệu
38 m2 (22x17)
1 pn
1 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
Tôi chính chủ bán nhà cấp 4 tại Phố Viên, Bắc Từ Liêm
Diện tích 38.2m², ngõ ô tô tránh, 2 mặt tiền, SĐCC, (điểm trừ là mặt tiền bé 2.2m). Cạnh nhà đang làm quy hoạch 1/500 nên sau chỉ cách 1 nhà ra mặt đường (có ảnh quy hoạch). Bán kính 3km đầy đủ bệnh viện Phương Đông, trường THPT Đoàn thị Điểm, 2 trường ĐH Mỏ Địa chất và Học viện Tài Chính,... Khu vực đông dân cư, sầm uất.
Diện tích 38.2m², ngõ ô tô tránh, 2 mặt tiền, SĐCC, (điểm trừ là mặt tiền bé 2.2m). Cạnh nhà đang làm quy hoạch 1/500 nên sau chỉ cách 1 nhà ra mặt đường (có ảnh quy hoạch). Bán kính 3km đầy đủ bệnh viện Phương Đông, trường THPT Đoàn thị Điểm, 2 trường ĐH Mỏ Địa chất và Học viện Tài Chính,... Khu vực đông dân cư, sầm uất.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 22 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 17 m |
| Diện tích | 38 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Chính chủ bán nhà cấp 4 tại phố viên, bắc từ liêm", có mã số #310837, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu